• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ADOBE READER MOBILE test 6600 & 7610

Status
Không mở trả lời sau này.

jimy_lov31987

Mỗj pm có một ưa đjểm rjêng nha bạn, vớj lạj ko bjết gì thì đừng phát ngôn ljnh tjnh, nếu cách đọc fjle của adobe reader mà gjõng vớj cách đọc fjle của pm đọc truyện Repligo thì mình dám cá vớj bạn adobe reader mãj mãj ko bao gjờ đọc đươc fjle pdf đâu,vớj lạj vì các fjle pdf trên mạng là dùng cho công tác văn phòng-lưu và đăng tảj thông tjn, vì đjều này mà ngườj ta mớj lập trình adobe reader như vậy. Còn pm repligo là đọc truyện cho mobile,bây gjờ bạn hjểu mình muõn nój gì chứ.

Posted via Mobile Device

mình lấy fole *pdf bỏ vào pm đọc truyện Repligo thì có xem đượv không bạn, thanks

Mr_Sulla

mình lấy fole *pdf bỏ vào pm đọc truyện Repligo thì có xem đượv không bạn, thanks
Ko đọc đc đâu bạn, nếu đc người ta còn làm ra pm adobe reader trên mobile làm gì nữa
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

bạn àh. phần mềm adobe reader giúp máy chúng ta đọc các file *pdf, nói thêm *pdf là một trong những loại file dùng cho công việc lưu và đăng tải thông tin trên các Wepsite. Còn phần mềm đọc truyện trên mobile Repligo chỉ hỗ trợ file gro , cụ thể nó chỉ là truyện đọc cho vui thôi , hai cái này khát nhau mà bạn, nếu bạn muốn đọc file *pdf trên pm Repligo thì dùng phần mềm chuyển converter file *pdf sang file *rgo
mìng có up link down pm converter file *pdf sang file *rgo đó , có hướng dẫn cách cở-rắc

Chỉnh sửa cuối:

chemi1209

Chắc Ai cũng Biết pm AdobeRear Trên PC Chứ Và Bây Giờ Xin Giới Thiệu Với Các Bạn Phiên Bản Dành Cho Mobile , Cái Này Giúp Máy Của Chúng Ta Đọc Các File Cơ Quan như pdf và nhiều file khác nữa -( hỗ trợ hầu hết các file )
Có Gì Down Về Sài Là Biết .Ok
Chú Ý pm Này Hỗ Trợ Hầu Hết Cho S60 v1 và v2
=D>=D>=D>=D>

Bác này post bài "lung tung" quá! Cái hình up và giới thiệu là của AdobeReader (phần mềm này chỉ dành cho dòng Os 8 thôi chứ 6600 và 7610 đâu có dùng đc) mà phần mềm lại của Mbrainsoftware- phần mềm này có lâu rồi và nói cho chính xác là nó chỉ đọc chứ ko xem đc .pdf!
Đề nghị tác giả xem lại!

hunterviet

Well-Known Member
Bác này post bài "lung tung" quá! Cái hình up và giới thiệu là của AdobeReader (phần mềm này chỉ dành cho dòng Os 8 thôi chứ 6600 và 7610 đâu có dùng đc) mà phần mềm lại của Mbrainsoftware- phần mềm này có lâu rồi và nói cho chính xác là nó chỉ đọc chứ ko xem đc .pdf!
Đề nghị tác giả xem lại!

Vậy là cheo đầu dê bán thịt...chó nướng à???:-?
Có đúng như vậy ko xin chủ thớt đính chính cái coi

ngocthanhdhgtvt

Đề nghị tác giả xem lại!
Ko có Mbrain nào ở đây nha bạn , khj càj lên bạn ko thãy gì à. Y bạn là pm này ko đọc được file Pdf à, có nhầm ko đó.

Posted via Mobile Device

chemi1209

Ko có Mbrain nào ở đây nha bạn , khj càj lên bạn ko thãy gì à. Y bạn là pm này ko đọc được file Pdf à, có nhầm ko đó.

Posted via Mobile Device

Bạn đã cài chưa mà hỏi vậy? Tin chắc 100% là bạn chưa test rồi!
Mình là người dùng rồi nên mình biết!

palour

Lua dao ghe. Cai ney la Pdf+ 1.36 cua hang Mbrain ma!
Posted via Mobile Device

ToTo08

Chắc Ai cũng Biết pm AdobeRear Trên PC Chứ Và Bây Giờ Xin Giới Thiệu Với Các Bạn Phiên Bản Dành Cho Mobile , Cái Này Giúp Máy Của Chúng Ta Đọc Các File Cơ Quan như pdf và nhiều file khác nữa -( hỗ trợ hầu hết các file )
Có Gì Down Về Sài Là Biết .Ok
Chú Ý pm Này Hỗ Trợ Hầu Hết Cho S60 v1 và v2
=D>=D>=D>=D>

Bạn úp lại phần mềm này dùm mình với, cám ơn.

JuRay-Duan

Bạn úp lại phần mềm này dùm mình với, cám ơn.
Sao vậy bạn? File đính kèm vẫn tốt mà, mình vừa thử down = dt còn dc nữa là.. :)
P/s: chỉ cần down về chép vào dt và đổi tên bỏ đuôi .7z đi rùj càj bình thường thuj. Chúc thành công !
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.