• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Call Manager v2.72.230 Việt hóa bởi dangduc

MinhThang

Manager
Các bác cho mình hỏi tí. Mình muốn sử dụng 1 file nhạc có sẵn để làm nhạc cho phần Lời chào thì phải làm sao?

Sao lại hỏi ở đây bạn? bạn ghi âm 1 lời chào sau đó xem thử đuôi nó là gì, rồi ta chuyển bài nhạc thành định dạng đó và chép vào nơi đoạn ghi âm mà bạn đã lấy ra Xong!

hoainamss

Sao lại hỏi ở đây bạn? bạn ghi âm 1 lời chào sau đó xem thử đuôi nó là gì, rồi ta chuyển bài nhạc thành định dạng đó và chép vào nơi đoạn ghi âm mà bạn đã lấy ra Xong!

Mình cũng biết vậy nhưng không biết thư mục chứa file đó nằm ở đâu cả. Mình cài pm này trên thẻ nhớ nhưng tìm mãi không ra. Mình cũng đã thử ghi âm 1 file rồi tìm file đó nằm ở đâu, nhưng không ra. Nhờ các bạn chỉ giúp.
PS: Mình post câu hỏi về pm này ở đây ko đúng à?

220T280

Tình hình là mình dùng chức năng nhận cuộc gọi và phát đoạn ghi âm cho bên kia nghe mà sao khi bên kia nháy mà thấy gần 10s mà sao nó không bắt máy nhỉ

dangduc

Chắc bạn cài xong thoát chương trình luôn không để nó chạy chế độ nền nên nó không dùng được chức năng của nó thôi

hoainamss

Ko fải! Mình vẫn để nó chạy ẩn mà bạn

Bạn đã làm đầy đủ 3 bước chưa:
B1: Vào mục Danh sách tạo 1 danh sách mà mình muốn
B2: Vào Kiểu hoạt động chọn Chặn danh sách đen, Trong mục Danh sách hoạt động chọn danh saác mình vừa tạo.
B3: Vào Cài đặt, đặt chế độ sau 0 giây là nhấc máy.

PS: Mình cũng mới dùng cái này.

220T280

Mình cũng biết vậy nhưng không biết thư mục chứa file đó nằm ở đâu cả. Mình cài pm này trên thẻ nhớ nhưng tìm mãi không ra. Mình cũng đã thử ghi âm 1 file rồi tìm file đó nằm ở đâu, nhưng không ra. Nhờ các bạn chỉ giúp.
PS: Mình post câu hỏi về pm này ở đây ko đúng à?
Bạn convert đoạn nhạc đó sang định dạng .amr sau đó chép vào đường dẫn E:\private\20000131\clips nhé!

Chỉnh sửa cuối:

220T280

Bạn đã làm đầy đủ 3 bước chưa:
B1: Vào mục Danh sách tạo 1 danh sách mà mình muốn
B2: Vào Kiểu hoạt động chọn Chặn danh sách đen, Trong mục Danh sách hoạt động chọn danh saác mình vừa tạo.
B3: Vào Cài đặt, đặt chế độ sau 0 giây là nhấc máy.
PS: Mình cũng mới dùng cái này.
Mình làm đủ mà, chỉ khác là mình đặt 1 giây, nhưng sau hơn 10 giây nó vẫn không bắt

hoainamss

Bạn convert đoạn nhạc đó sang định dạng .amr sau đó chép vào đường dẫn E:\private\20000131\clips nhé!

Mình dùng Xplo1.22 nhưng vào E:\privte không có gì. Trong ổ C cũng vậy. Lần trước, mình vẫn có thể truy nhập được vào E:\private. nhưng sau khi mình 4mat 1 lần thì bây giờ vào thu mục đó không có gì (cũng không có thư mục con)