• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Call Manager Version 2.70

Auto

Sao em ko tìm thấy thư mục Private đâu bác nhỉ? Em cài vào bộ nhớ máy! Máy 5800!
Hack chưa mà đòi thấy nè!
Vào xplorer/menu/tools/configuration
Đánh dấu 4ô kia là thấy.
Thấy là 1chuyện.
Vô đc hay k là 2 :D
Posted via Mobile Device

nokia6288

Đánh dấu 4ô kia là thấy.
Thấy là 1chuyện.
Posted via Mobile Device

Em dùng Y Browser. Tìm mãi chẳng thấy!

nokia6288

Đánh dấu 4ô kia là thấy.
Thấy là 1chuyện.
Posted via Mobile Device

sao pác k dùng xplorer cho dễ sd, nó là pm quản lí rất mạnh mẽ ;)
Posted via Mobile Device

Em ko thể cài Xploer đc. Con của em là 5800 nên hơi kén pm!

taotoine68

các bạn có thể hướng dẫn cho mình cụ thể làm thế nào để người khác khi gọi đến số của mình sẽ nghe đc lời nhắn của mình đã tạo trong phần Greeting, hay có thể cho mấy thằng nhá máy nghe "nhạc chờ" đốt tiền tụi nó ko... cho mình thông số thiết lập cụ thể với nha.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
các bạn có thể hướng dẫn cho mình cụ thể làm thế nào để người khác khi gọi đến số của mình sẽ nghe đc lời nhắn của mình đã tạo trong phần Greeting, hay có thể cho mấy thằng nhá máy nghe "nhạc chờ" đốt tiền tụi nó ko... cho mình thông số thiết lập cụ thể với nha.
Posted via Mobile Device

Theo chữ ký của mình Tải về bản Việt hóa là sẽ biết ngay bạn ơi!( chọn file amr là đoạn nhạc).

anhtuan80hn

bạn ơi cho mình hỏi
khi mình cài đặt "Tự trả lời" -> hiện ra thông báo là "Uninstall APS server 2.4" ?
Cái này là gì vậy ? cách khắc phục thế nào.