• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Device Locks Pro v2.02.69 việt hóa by dangduc

dangduc

Advanced Device Locks Pro v2.02.69 việt hóa by dangduc Update

Phần mềm khóa máy khi thay đổi SIM ( Tránh máy bị mất cắp thay đổi SIM )
Bảo mật các ứng dụng, khóa các ứng dụng ko cho phép, Có thể chọn hỏi
Mật khẩu mỗi lần mở máy và nhiều tùy chọn khác rât thú vị, ngoài ra còn chức năng tự gửi tin nhắn đến số điện thoại đặt trước khi SIM bị thay đổi, mọi chi tiết các bạn đọc thêm trong file PDAViet đính kèm trong file nhé. Down về giải nén ra rồi copy vào máy rồi cài hen ^^​

Link download :

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Tốc độ Việt hóa thật đáng nể. Thay mặt nhóm động viên tinh thần em đây, cố lên nhé, giữ vững phong độ là có ngày em sẽ... :D

MinhThang

Manager
@Dangduc_ Em không nên viết tắt nhiều cần tìm từ sát nghĩa nếu không cho dịch dài, PM này anh đã làm nên biết, có thể dịch dâyd đủ mà không cần Viết tắt, em xem lại nhé.

tonydiep

Hay quá, vậy nếu máy bị trộm thì ngay lập tức sẽ bị phát hiện ngay. quá hay.
Xin cám ơn nhiều nhé!!

dangduc

Mình mới update bản mình mới sửa mấy chỗ viết tắt trong bản này ! Giúp mọi người thấy thân thiện hơn ! Các bạn down về góp ý giúp mình nhé ! Link mình update bài đầu

kira152

Trộm rút thẻ or 4mat máy thì ... hết hay bạn à :D

Cài vào bộ nhớ máy để khắc phục việc rút thẻ + mấy thằng đã đi ăn trộm thì IQ chắc thấp dưới mặt đất chắc đã biết việc format :D. Ít ra cũng khó dễ đc nó tí trc khi nó fi vào cầm đồ, chủ hàng cầm đồ gà gà kêu máy hư => trả giá thấp => hả giận đc tí. A E cài Soft này mà chả may có bị mất máy thì cũng cố mà tưởng tượng thế đi nhá =))

dienht

Active Member
Cái này mình cài vào rồi đến khi có cuộc dt gọi tới thì nó chớp hiện màn hình nhập pass sau đó thì ko thấy hiển thị số đt gọi đến, vậy phải làm thế nào để nó hiển thị được đây? bạn nào biết chỉ giúp mình với. Thanks

MinhThang

Manager
Cái này mình cài vào rồi đến khi có cuộc dt gọi tới thì nó chớp hiện màn hình nhập pass sau đó thì ko thấy hiển thị số đt gọi đến, vậy phải làm thế nào để nó hiển thị được đây? bạn nào biết chỉ giúp mình với. Thanks

Bạn tắt chế độ khóa bàn phím đi, chỉ sử dụng khóa các ứng dụng thôi xem sao.

dangduc

bạn phair đọc thông báo của nó chứ ! Mã cũ là mã mặc định là 4 số 0

Sao mà mình không cài được, nó cứ báo là..untrust software. Nhờ các bạn giúp đỡ, cảm ơn nhiều. Máy mình là E71

Cảm ơn bạn Germaniteen nhiều. Vì máy mình mới mua còn bảo hành chính hãng, không biết hack xong có bị mất quyền bảo hành không? Cảm ơn các bạn.

dangduc

Cái đó hackphone chỉ liên quan đến phần mềm của máy chứ không liên quan gì hàng chính hãng hay không cả bạn ạ

dvhai_bk

Trộm rút thẻ or 4mat máy thì ... hết hay bạn à :D

em thấy cái này cũng hay :D Nhưng mà vẫn không hay bằng chế độ bảo mật của máy! Hee trong máy N78 của em có cả chế độ khóa máy từ xa bằng tin nhắn rồi! Nhưng phải dùng thêm cái này để khóa ứng dụng vì không biết dùng module bảo vệ của máy mà:D Thanks các bác!

MinhThang

Manager
em thấy cái này cũng hay :D Nhưng mà vẫn không hay bằng chế độ bảo mật của máy! Hee trong máy N78 của em có cả chế độ khóa máy từ xa bằng tin nhắn rồi! Nhưng phải dùng thêm cái này để khóa ứng dụng vì không biết dùng module bảo vệ của máy mà:D Thanks các bác!

Cái này chỉ để Lock một sơ ứng dụng thôi, còn nói về bảo mật tuyệt đối thì chẳng có pm nào đáp ứng được đâu.