• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Preferences Mod - 1 Số chức năng quen thuộc như ở 1.1.4 !!

NguyenThanhLuan

Nếu ai dùng 1.1.4 thì không lạ gì bản Preferences Mod của hacker vừa mod xong này ;;)

DOWNLOAD

pass: PDAVIET

Hướng dẫn cài :

1- Click vào chữ Download file Preferences.app về !
2- Backup lại file Preferences.app trong mục /Applications ( hoặc rename Preferences.app -> Preferences1.app )
3- Dùng Winspc để chép file Preferences.app vừa down về vào /Applications
4- Set file 0755 cho file Preferences.app
5- Reboot lại máy

_Chúc các bạn may mắn;;)_

locthuan

down đc rồi,nhưng chưa thử.dù j cám ơn bạn rất nhiều.kô bít có bị ăn táo kô nữa.sợ lém

tuanha

Thế có cái nào dùng cho FW 1.1.4 ko vậy bạn ơi. Mình đang cần cái này mà mình dùng 1.1.4 cho nó ổ định vì 2.0 chưa được ổn định nên mình chua up lên

NguyenHuuTrong

Thế có cái nào dùng cho FW 1.1.4 ko vậy bạn ơi. Mình đang cần cái này mà mình dùng 1.1.4 cho nó ổ định vì 2.0 chưa được ổn định nên mình chua up lên

Ai nó 2.0 chưa ổn định bẹn !:| Chỉ qua là 2.0 SOFT còn chưa nhìu thoi !:)) những soft cần thiết trên 1.1.4 có hết oi ! Games thì khỏi chê ! :))

P

Professional

Guest
Trong thằng Advanced Preferences Mod này hình như không có chức năng Edit chữ của nhà cung cấp dịch vụ mạng thì phải (Chẳng hạn sửa chữ Mobiphone thành PDAVIET):):-?

dimanguyen

Em quên ko back up preference cũ nên bây giờ sau khi chỉnh cái touch sensitive thì bị đơ rồi. Ko bị táo mà bị "bánh xe tình ái" mới đau chứ. Ko thao tác đc nữa. Bác nào làm ơn cho em cái back up của nó với.

XuanTruong

Super V.I.P
Em quên ko back up preference cũ nên bây giờ sau khi chỉnh cái touch sensitive thì bị đơ rồi. Ko bị táo mà bị "bánh xe tình ái" mới đau chứ. Ko thao tác đc nữa. Bác nào làm ơn cho em cái back up của nó với.

Bạn giải nén ra rồi chép đè vào là hết "Bánh xe tình ái"!:))

longgiang81

Super V.I.P
Trong thằng Advanced Preferences Mod này hình như không có chức năng Edit chữ của nhà cung cấp dịch vụ mạng thì phải (Chẳng hạn sửa chữ Mobiphone thành PDAVIET):):-?

Bạn dùng Make it Mine (MIM) có sẵn trên Cydia nhé, giải quyết được logo mạng và banner nữa!!!