• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Affle SMS2.0 v1.44 ứng dụng tin nhắn Pro cho S60

phuonxinh

Affle SMS2.0 v1.44 ứng dụng tin nhắn Pro cho S60

Ứng dụng tin nhắn này sẽ thay thế cho tin nhắn mặc định của máy. Cài đặt xong anh em vào Message để cảm nhận sự thay đổi.
Ứng dụng cho phép thay đổi màu nền background, màu văn bản, tin nhắn kèm Symbol, và vài tính năng khác anh em tự khám phá.
Một vài hình ảnh về ứng dụng: 

gily4ever

Người nhận tin nhắn cũng phải sử sụng phần mềm này mới đọc được những tin nhắn mình soạn!Nếu vây thì chán chết!!!Cài vào chỉ để chơi 1 mình mình thôi thì buồn lắm,không chi xẻ với ai được

peacewar

Mình thử cài vào máy n70 rồi. Kquả ko vào đươc tin nhắn Posted via Mobile Device

Trường hợp tương tự cũng xảy ra với N72,Cài vô không đọc được tin nhắn luôn,bức xúc quá làm luôn 2 phát *#7370# nó mới chịu ổn định lại...Nản quá

phuonxinh

Trường hợp tương tự cũng xảy ra với N72,Cài vô không đọc được tin nhắn luôn,bức xúc quá làm luôn 2 phát *#7370# nó mới chịu ổn định lại...Nản quá
Trừơng hợp của các bạn lạ ah nghen, mình cài cho n72 chạy ngon lành cành đào, mà có cài đựơc mình mới post, screenshort mình chụp đó nha,...
Posted via Mobile Device

phuockc

Mình dùng sisboom bung CT thi được rất nhiều file ở nhiều thư mục.thấy lạ quá nên ko dám cài ,sợ virus.Anh em cẩn thận.

tx186n

Mình dùng sisboom bung CT thi được rất nhiều file ở nhiều thư mục.thấy lạ quá nên ko dám cài ,sợ virus.Anh em cẩn thận.

Mình cài đc rồi nhưng phải remove pm nhắn tin zoroc mới mở đc. Giao diện rất đẹp nhưng cài xog phải khởi động lại đtPosted via Mobile Device

dinhhuan

xin lỗi vì mình hơi lạc đề tí. Mình thấy bộ fonts của phuonxinh đẹp quá,nếu có thể thì bạn share cho mình bộ fonts đang sử dụng được không nhỉ !! thanks

phuonxinh

xin lỗi vì mình hơi lạc đề tí. Mình thấy bộ fonts của phuonxinh đẹp quá,nếu có thể thì bạn share cho mình bộ fonts đang sử dụng được không nhỉ !! thanks

Hì , mình nhận dc tin nhắn của bạn cách đây hơn 1tuần nhưng bận quá nên quên mất , về font bạn có thể sang topic font của anh DQS tìm, ở đó có nhiều font đẹp lém.
đây là bộ mình đang dùng đó, gíải nén chép vào c: system/ fonts : http://www.4shared.com/file/173547190/10297963/Fonts.html
Posted via Mobile Device

phuonxinh

Đúng là có virus thật, chia buồn với nhũng bạn đã cài thành công cái này nha....
Mình thấy bạn nói có virus nên vội down cái python antivirus của bác NTD về quét thì thấy không fải chỉ có 1con mà có tới 100 con lận, mà ko fải là vi rus bt đâu, nó cứng đầu đến nỗi py Atvr phải bó tay ko diệt dc đó... Ko tin mọi ng vào đây down py Atvr về diệt thử xem http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=62128....Mà tốt nhất cũng đừng vào link này bởi vì bit đâu khi kic vào lại có vài nghàn con virus nữa nó bò ra "ĐỚP" cho thì khốn...
sorry vì em đã spam nhưng thực sự khi đọc những dòng off mem này em thấy "BỨC SÚC QUÁ..." ngừơi ta đã bỏ công ra up lên cho mọi ngừơi ko đựơc một lời cảm ơn thì thôi lại còn ... Bạn nghĩ PV là trang web gì mà lại có Virus ?
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!...
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

laocai_city

cái nay` hay mỗi tội nặng máy wa em cai` vào lúc đầu thjc vkl về sau bị đơ wa lại thấy chán, ko bít có cách nao` làm nó đỡ nặng nhỉ?:-?

phuonxinh

ặc con 7610 của em cài xong đơ luôn.rút cuộc *#7370#. chắc do xug đột pm

Máy ram yếu như 7610,6600,thì tỉ lệ thành công thấp lắm. Mình cài trên N72 chạy ngon khỗng vấn đề gì cả:

Posted via Mobile Device

dinhhuan

uhm...,mình đã cài thành công trên N72,công nhận là nặng máy thiệt đó.Ở phía dưới màn hình viết tin nhắn có 1 bảng giới thiệu về phần mềm này,có cách nào làm cho nó mất không hả phuonxinh.và mỗi khi mình gửi tin nhắn xong thì nó lại hiển thi ra 1 trang nhìn thật khó chịu lắm,không bit làm sao cho nó không còn như vậy nữa đây bạn nhỉ ?

onlylove80

uhm...,mình đã cài thành công trên N72,công nhận là nặng máy thiệt đó.Ở phía dưới màn hình viết tin nhắn có 1 bảng giới thiệu về phần mềm này,có cách nào làm cho nó mất không hả phuonxinh.và mỗi khi mình gửi tin nhắn xong thì nó lại hiển thi ra 1 trang nhìn thật khó chịu lắm,không bit làm sao cho nó không còn như vậy nữa đây bạn nhỉ ?
Bạn vào cài đặt rồi tắt chức năng kết nối trang chủ đó đj là sẽ hết mà.

Posted via Mobile Device

laocai_city

ặc con 7610 của em cài xong đơ luôn.rút cuộc *#7370#. chắc do xug đột pm
em 7610 test thì vẫn ngon nhưng ma` luc tắt bạt may hay đơ nên xoa` liền.hahahhaa=)) bao jo co ung dụng như nay` ma` ngon thi` xài:D.hj`