• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AfterFocus Pro v1.3.0 Phiên bản mới nhất

nltruong

2XGzFJw7eIUyg8lLN8puNe3yK2fPauw6I7oYYFiAh-mpkGrCEoWWVbniYvkSrgQPWmU=w705

mình xin up lên cho các bạn một ứng dụng chỉnh sửa ảnh. Chắc nới đến ứng dụng này có nhiều bạn đã biết. nhưng đối với mình thì nó rất hay và mình hay chỉnh sửa nền ảnh bằng ứng dụng này. Đó là ứng dụng AfterFocus Pro v1.3.0 Phiên bản mới

Với AfterFocus, bạn có thể tạo ra hình ảnh DSLR-phong cách nền mờ bằng cách đơn giản lựa chọn khu vực tập trung. Ngoài ra, các hiệu ứng bộ lọc cung cấp cho bạn để tạo ra các bức ảnh tự nhiên nhất và thực tế.
Lựa chọn một khu vực tập trung chính xác hơn, bạn có thể đạt được nhiều hình ảnh tự nhiên và chuyên nghiệp.
Chỉ cần đánh dấu các khu vực bạn muốn, AfterFocus tự động nhận ra các khu vực tập trung chính xác ngay cả cho một đối tượng với hình dạng phức tạp.
Chức năng này tự động cho phép bạn làm việc nhanh hơn trên điện thoại thông minh với màn hình nhỏ.
Ngoài ra, nền hiệu ứng mờ ảo của AfterFocus đưa ra một hình ảnh cái nhìn thực tế giữa các cạnh của nền và khu vực tập trung.
Với hiệu ứng bộ lọc thực tế của chúng tôi, bạn sẽ thích chụp ảnh và chỉnh sửa ảnh nhiều hơn, và chia sẻ chúng trên SNS dễ dàng.
1. Lựa chọn khu vực tập trung thông minh
Đơn giản chỉ cần rút ra một số dòng bên trong một khu vực tập trung và các nền tảng, sau đó AfterFocus sẽ tự động nhận ra các khu vực tập trung. Bạn cũng có thể chọn các khu vực có vẽ bằng ngón tay truyền thống.
2. Blur hiệu ứng nền
Bạn có thể tạo ra các hiệu ứng mờ thực tế nhất với phong cách khẩu độ khác nhau chỉ giống như máy ảnh DSLR.
Để nhấn mạnh rằng một vài thứ trong di chuyển, hiệu ứng Motion blur cũng có sẵn.
3. bộ lọc có hiệu lực
AfterFocus cung cấp từ các hiệu ứng cơ bản với các hiệu ứng chuyên nghiệp như quá trình Thánh Giá mà không cần nhìn nhân tạo.
Ngoài ra, bạn có thể nhấn mạnh ánh sáng tại chỗ trên nền bằng cách sử dụng hiệu ứng Bokeh.
4. đôi hình ảnh
Chụp ảnh của một đối tượng và di chuyển nhẹ ở bên phải để có một hình ảnh của cùng một đối tượng, và nó sẽ phân tích hình ảnh và công nhận các đối tượng gần nhất, do đó không cần phải rút ra những khu vực tập trung.
(Hãy chắc chắn rằng nền và khoảng cách của đối tượng là đủ xa và có kết cấu rõ ràng để có được một kết quả tuyệt vời

46TXPSiLy-A_yOwDpcEI43kb6BBCsGyR6N2AYF7G1c-QzYoKN7bB23J47gv6BB5_QQ

15y1-tnqELp2dQwicFSTAA6k2jB2iHSIpEV_QqEjFfK1n8cY6yVxU37zP03-ANmew6E

LvW4O0yJ0zJsgrtNH1_ByjvGwVT_CapS2SxZn-y2QFilitDFx0MOw8w5XkA4D5ZHSA

4U34MPzqGGihbPL9qf1qWg5lNervq4VIAkdCDIaEAnnv7fw-JzrHC04tcDzZer3bVqc