• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Age of Empires v1.25 - GAME PPC ĐƯỢC YÊU THÍCH

namket

ai có lick mới để down ko vậy? chứ mấy lick trên down nửa chừng là ko dc. Mình đã thử nhiều lần rồi. thanksss...

MrTrung

ai có lick mới để down ko vậy? chứ mấy lick trên down nửa chừng là ko dc. Mình đã thử nhiều lần rồi. thanksss...

Link vẫn tốt đấy chứ mình download vẫn rầm rầm mà :D:D:D:D:D Bạn kiểm tra lại đi nhé :D:D:D:D

vnn

Hồi trước khi down về,em chơi rất tốt,trả hiểu sao giờ đây khi bấm vào nút play thì chỉ toàn màn hình trắng xóa

Phoenix

Cho em hỏi trò này dành cho Pocket PC hay dòng khác hử bác. 1 lần em down được trò AOE2 nhưng là dành cho dòng smartphone cơ.

Bạn đọc tại tiêu đề của thread này đi: GAME PPC ĐƯỢC YÊU THÍCH . Đương nhiên là của PPC rồi :-? :-? :-?

dkkd

anh ơi giúp em với, em down đc về rồi,cài đặt như thế nào hả mấy anh. Em cài đặt qua active Sync nhwng cứ đến đoạn nó cập nhật vào PPC là chẳng thấy j nữa cả:(:( giúp em với, em kết trò này lắm, cảm ơn mấy anh trước

MrTrung

anh ơi giúp em với, em down đc về rồi,cài đặt như thế nào hả mấy anh. Em cài đặt qua active Sync nhwng cứ đến đoạn nó cập nhật vào PPC là chẳng thấy j nữa cả:(:( giúp em với, em kết trò này lắm, cảm ơn mấy anh trước

Cài cái gì :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ ở trên Man PhamQuang đã hướng dẫn cụ thể roài mà :( :( :( :( :( cứ theo đó mà làm.

nthieu52

Các anh có bản AOE I full mới nhất không. Up lên giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

true_love_82vn

em thấy các bác up Age of Empires v1.25 nhưng không biết nó có thể chạy trên WM5 không vì em có down mấy cái về rồi nhưng nó không chạy đc trên WM5

ThaiKien

Super V.I.P
em thấy các bác up Age of Empires v1.25 nhưng không biết nó có thể chạy trên WM5 không vì em có down mấy cái về rồi nhưng nó không chạy đc trên WM5

Vẫn hỗ trợ được WM5.0, bạn thấy ngay tiêu đề Man đã ghi rõ là: Hỗ trợ các hệ điều hành à?

shogunr125

Vẫn hỗ trợ được WM5.0, bạn thấy ngay tiêu đề Man đã ghi rõ là: Hỗ trợ các hệ điều hành à?

Bạn có bản cho WM6 không? Mình mới up Exec lên WM6, game nó không chịu chạy :((

Nguyenson318

Mình không thể down được từ các link đã cho ở trên, bác nào cho mình đường link khác được không?
Thanks

true_love_82vn

Age of Empires v1.25

Game đã có từ lâu, nhưng nhiều người thắc mắc, đưa lại Link để ảnh tải dùng.
Phiên bản CR, hỗ trợ các HDH và màn hình.
- Cài đặt.
- Copy đè CR lên là xong.

Link tải Game:

Hoặc

Mật mã kiểm tra các Link Host: PhamQuang
Pass.: mobifuns.net

bác ơi sao em không cài dc trên WM5, em cư chạy trong Windows song rồi thf trong máy điện thoại chẳng có hiện tượng gì cả, mà vẫn đang ActiveSync...thế là thế nào nhỉ