• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Agendus ver 3.0 - Giải pháp quản lý lịch trình cá nhân (28/6/09)

Caohieu88

Agendus ver3.0 Symbian UIQ 3.x - Giải pháp quản lý thông tin lịch trình cá nhân

Bản trial​

» Xây dựng lịch trình làm việc
Với Agendus, ban có thể hoàn tất một cách hoàn hảo một lịch trình làm việc cho mình như những cuộc điện thoại, gặp gỡ hay công việc cần làm với bất cứ ai trong danh bạ của mình.

» Công cụ đa năng mà bạn cần
Bạn có thể tổng hợp một cách tốt nhất về thông tin cá nhân như nhanh chóng và dễ dàng xem giờ, lịch trình làm việc trong ngày, bất cứ một cuộc hẹn hay danh sách tin nhắn chưa đọc trong ngày.
Chức năng thông tin tập trung trong danh sách cuộc hẹn và công việc cần làm hoặc tách riêng phân biệt giữa lịch trình các cuộc họp (ở nửa trên) và công việc cần làm (ở nửa dưới)
............. và hàng loạt các tính năng tiện ích khác đang chờ bạn khám phá!

Hiện tại chỉ có bản full của ver 1.0 nên ai thích dùng bản nào thì dùng nhé!

titanlys

hihi cái này hay quá....anh congvoi với anh hiếu làm bản việt hóa luôn được không ạh??

titanlys

hjc cái bản full em cài vào P9 mà nó ko chạy được lúc khởi động chương trình nó bào là could not ji ji đó nhoi hết ahf hjc

SE990i

Có một thông báo là coundn't started,em cũng bị tình trạng như vậy,ai help hộ em cái ! Thanks