• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ai biết xin chỉ giúp

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyencuong72

Mình đang cần mot bao da loại đeo thắt lung cho máy O2 xda exec,xin mọi nguoi chỉ giúp Hải Phòng ở đâu có bán.

HHN

Well-Known Member
Mình đang cần mot bao da loại đeo thắt lung cho máy O2 xda exec,xin mọi nguoi chỉ giúp Hải Phòng ở đâu có bán.

chài oi bác đến mấy CH điện thoại ở đường Lạch Tray đóa có đủ hết. Không Thì qua chỗ Minh Lan ở đường Trần Phú đó chuyên cung cấp phụ kiện, linh kiện điện thoại.

nguyencuong72

Mình cũng đã đi hỏi một số cửa hàng nhưng họ chỉ có loại cho O2 mini thôi.Để qua chỗ Trần Phú xem sao.xin cảm ơn nhé!

nguyencuong72

Vẫn là chuyện cái bao da

Hôm qua được ngày nghỉ mình đã đi mot vòng để tìm mua bao da đeo thắt lung cho máy O2 Xda exec nhung không có,có lẽ phải đặt may thôi.

new

Hôm qua được ngày nghỉ mình đã đi mot vòng để tìm mua bao da đeo thắt lung cho máy O2 Xda exec nhung không có,có lẽ phải đặt may thôi.
Ở HP không chỗ nào bán đâu bạn ah tìm làm gì cho mất công, chắc phải phi 1 chuyến nên HN rùi.............:D

salemgtvt84

Ko bik bác nào có bao da dành cho con asus m530w hem..hic..e tìm mãi mà hem thấy ah... :((

Born2loveU

Member

Nếu không cầu kỳ lắm thì qua chỗ mình kỷ niệm cho 1 cái bao cũ dùng tạm

Status
Không mở trả lời sau này.