• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Cuộc thi này tổ chức cho tất cả cả các anh em trên PV ai cũng tham gia được hết chứ không phải BQT mới được tham gia...
P/s:BQT có mỗi chú Qung là tài trợ còn mọi người trong hình như chưa biết topic này thì phải nhất là Man,Admin và SM chẳng thấy đâu cả :(:(:(:(:( [

hí hí. Công nhận PV mình toàn... chai đẹp :D

Trên PV toàn trai tơ đấy nhé!!! Các Em tha hồ mà lựa chọn!!! Khà khà khà!!!:)):)):))​

18S67705

Cho em tham gia chứ nhỉ, lâu không chụp ảnh, đành lấy tạm background của blog nhưng xin cam đoan những ảnh này chụp cách đây không quá 6 tháng, trừ ảnh thằng cu (hồi bé)...

Tên: Trịnh Sơn
Sinh năm: 1984
Cao: 1m7
Nghề nghiệp: đang 7 nghiệp ==> " phải" học cao học để chống 7 nghiệp
Cân nặng: lên xuống thất thường tùy vào mức độ thức đêm và chơi Play (hehehe)
Số đo ba vòng: có bao giờ đo đâu mà biết !!!

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Post lên thì ngại :), mà không post lên thì nhìn thấy khoản tiền thưởng >:)
thôi thì em cố gắng vớt vát giải nhì hoặc ba không thì khuyến khích cũng được.

cố gắng tặng cho PA & T cái vertu nếu được giải. tiền còn lại sẽ theo hầu các bác chơi cá độ bóng đá.

Tên: Nguyễn Anh Tuấn
Cao: 1m68
nặng: 66 kg
Ảnh chụp tháng 31/12/08
3 vòng thì không rõ vì cũng chẳng nhớ :-?
mong chị em ủng hộ nhé ;;)

Thanks bạn rất nhiều. Nhưng bạn hãy đọc lại điều lệ đi nhé bạn...Ai có vợ rồi là bị loại ngay ở vòng gửi xe =))=))=))=))=))

PhuongAnh

Cho em tham gia cáu nhỉ, lâu không chụp ảnh, đành lấy tạm background của blog nhưng xin cam đoan những ảnh này chụp cách đây không quá 6 tháng, trừ ảnh thằng cu (hồi bé)...

Tên: Trịnh Sơn
Cao: 1m7
Nghề nghiệp: đang thất nghiệp & học cao học
Cân nặng: lên xuống thất thường tùy vào mức độ thức đêm và chơi Play (hehehe)
Số đo ba vòng: có bao giờ đo đâu mà biết !!!

Trial Mod mà không chịu đọc rõ điều lệ gì cả...:-?:-?:-?:-? Bạn đã bị loại từ vòng gửi xe :)):)):)):)):))

0909180780

em mới gia nhập thấy cái này vui nên cũng muốn tham gia ,như sợ hình mình xấu quá :)):))

18S67705

Trial Mod mà không chịu đọc rõ điều lệ gì cả...:-?:-?:-?:-? Bạn đã bị loại từ vòng gửi xe :)):)):)):)):))

Đề nghji VIP cho một lời giải thích: Vì sao?? :p:p:p:p
Đính chính: "em" chụp cùng không phải là vợ đâu, hồi đó là "người yêu", bây giờ là "cố nhân"

dammeppc

chắc anh dính vào cái dòng này rồi
+ Ảnh của các thí sinh phải là ảnh thực, không qua xử lý, không chụp nghệ thuật (nếu được chụp trực tiếp bằng dtdd của mình là hay nhất vì PV mình là diễn đàn về ĐT mà ^^)

Anhtoitb

Chụp cùng bạn gái là tèo rùi! Tốt nhất là Edit lại với mấy cái ảnh 1 mình đó TM ơi!

PhuongAnh

Đề nghji VIP cho một lời giải thích: Vì sao?? :p:p:p:p
Đính chính: "em" chụp cùng không phải là vợ đâu, hồi đó là "người yêu", bây giờ là "cố nhân"

Nếu chụp cùng cố nhân thì ok cho tham dự luôn..Nhưng bạn nên post 1 ảnh rõ mặt chụp bằng điện thoại thì đẹp hơn nhiều đấy ;;);;);;);;)

em mới gia nhập thấy cái này vui nên cũng muốn tham gia ,như sợ hình mình xấu quá :)):))

Cứ tham gia đi bạn...Xấu hay đẹp thì cũng nên để anh em chiêm nhưỡng chứ :D:D:D:D

18S67705

chắc anh dính vào cái dòng này rồi
+ Ảnh của các thí sinh phải là ảnh thực, không qua xử lý, không chụp nghệ thuật (nếu được chụp trực tiếp bằng dtdd của mình là hay nhất vì PV mình là diễn đàn về ĐT mà ^^)

Ảnh trung thực, không qua xử lý một tí nào, nhìn màu và ánh sáng của ảnh thì biết mà, để đơn thuần là thêm frame thôi (hichic)

Chụp cùng bạn gái là tèo rùi! Tốt nhất là Edit lại với mấy cái ảnh 1 mình đó TM ơi!
Ặc, có lẽ phải vậy thui !!!

Jun

Thanks bạn rất nhiều. Nhưng bạn hãy đọc lại điều lệ đi nhé bạn...Ai có vợ rồi là bị loại ngay ở vòng gửi xe =))=))=))=))=))

tình hình mới chỉ ăn hỏi thôi, chưa cưới, chưa làm thủ tục gì cả.theo luật thì vẫn còn độc thân. :D =))

XuanTruong

Super V.I.P
Cứ tham gia đi bạn...Xấu hay đẹp thì cũng nên để anh em chiêm nhưỡng chứ :D:D:D:D

Bạn cứ tham gia đi bạn...Xấu hay đẹp thì cũng nên để các cô nương trên PV chiêm nhưỡng chứ!!!=))=))=))

PhuongAnh

tình hình mới chỉ ăn hỏi thôi, chưa cưới, chưa làm thủ tục gì cả.theo luật thì vẫn còn độc thân. :D =))

:O:O:O:O thật không đó..Nếu thật thì cho bạn tham dự luôn

Jun

Có bete làm chứng :D :D=))

nhưng nếu cuộc thi này kéo dài đến được tháng....11 năm nay thì đúng là Jun bị loại rồi vì đến mùng 9 tháng 11 sẽ cưới vợ =)) b-)

18S67705

Không tin được đâu, :)), ăn hỏi rồi thì gần như đã có vợ rồi, cưới chỉ là thủ tục thôi :)), em đố bác "chạy" được đấy !!! (hehehehe), nếu "chạy" được thì đề nghị trao giải luôn cho bác luôn !!!:D

PhuongAnh

Có bete làm chứng :D :D=))

nhưng nếu cuộc thi này kéo dài đến được tháng....11 năm nay thì đúng là Jun bị loại rồi vì đến mùng 9 tháng 11 sẽ cưới vợ =)) b-)

Te làm chứng là sao đây ta :-?:-?:-?:-?:-?

Bete

Te làm chứng là sao đây ta :-?:-?:-?:-?:-?

Te xác nhận là Jun chỉ mới đám hỏi thôi, chưa đám cưới đâu. Đám hỏi hùi 25/02 đó. Sau đó thì... ngâm đó mà. Jun nhỉ :p. Mọi người cho Jun thi đi. Coi như là niềm vui cuối cùng trước khi kí án chung thân

BatKid

Super V.I.P
Tình hình là kéo dài đến sau Tết 2009 thì BK cũng rút T_T , hu hu hu, sắp vào ngục gòi các bác ui , em dại quá :(( :(( :((

PhamQuang

Manager
Tình hình là kéo dài đến sau Tết 2009 thì BK cũng rút T_T , hu hu hu, sắp vào ngục gòi các bác ui , em dại quá :(( :(( :((

Biết là dại mà vẫn cam tâm !!!
Biết là muộn nhưng không phải là đã hết cơ hội đâu. :D

Nhà tù cũng có mà chùa chiền ngày càng xây dựng nhiều đó BK. :)):)):))

Kangmin82

Cho em xin 1 chân ạ :D

Tên thật:Nguyễn Đức Minh
Cao : 1m69
Cân ngặn : 50 kg (ngại wa :D )

Mọi người ủng hộ em nhé ... hihi

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.