• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ai thích chơi cờ tướng nào :)

Inuyasha1987

Sao mình cài ko dc nhỉ?? Có phai hack máy ko??

Tất nhiên fải hack mới chơi đc game này bạn ạ ^^!

k bít có xanh đỏ tím vàng màu mè k nhỉ...cờ tướng k bít chơi nhưng mà đẹp thì chắc là sẽ bít dần dần...bạn ơi hình đâu bạn :D

Xin phép ko post hình rồi mờ, cứ cài ra chơi là biết thôi mà, game cờ tướng thì hầu hết mọi người đều biết chơi rồi mà :D

Inuyasha1987

trời ui.............sao "người chơi bị hạn chế" dầy sao ma choi

Bạn ko đọc mấy bài đầu à ? Cái này đc 1 ván full thôi nên khi chơi tạo 1 trò chơi mới rùi chơi nhé, những trò chơi cũ đã tạo trước đó đừng chơi tiếp mà xóa đi

xh0907

Game cờ tướng không chơi được!

Mấy anh ơi sao game cờ tướng lại không chơi được vậy? Chơi được một lúc thì bị đẩy ra máy báo bản dùng thử người chơi bị vô hiệu hóa buồn quá!

Ntv_79

Thật khó hiểu, tui cài nó còn báo lỗi cập nhật cơ! Màn hình to, cảm ứng để làm bàn cờ khá tốt mà muốn kiếm một game cờ tướng chơi cũng khó. Tui tìm hoài mà chẳng thấy. Có một bản từ hồi dùng s60v3 cũng chơi được và cũng cảm ứng nhưng màn hình bé xíu khó nhìn lắm. Anh em nào có game cờ tướng nào khác thì chia sẻ cùng anh em với! =D>

xh0907

Ai có game cờ tướng thì post lên cho em xin nhé chứ mấy game cờ tướng trước chỉ là bản dùng thử đâu có chơi được, chơi một lúc máy báo lỗi đẩy ra luôn buồn vãi!

Inuyasha1987

Thật khó hiểu, tui cài nó còn báo lỗi cập nhật cơ! Màn hình to, cảm ứng để làm bàn cờ khá tốt mà muốn kiếm một game cờ tướng chơi cũng khó. Tui tìm hoài mà chẳng thấy. Có một bản từ hồi dùng s60v3 cũng chơi được và cũng cảm ứng nhưng màn hình bé xíu khó nhìn lắm. Anh em nào có game cờ tướng nào khác thì chia sẻ cùng anh em với! =D>

Bạn xem lại đã bật hack chưa ? Cũng có thể trước đó bạn đã cài game này bản khác nhưng gỡ ra chưa hết chăng ? Đôi khi báo "lỗi bản cập nhật" cũng do chúng ta can thiệp vào hệ điều hành làm vô tình làm thay đổi 1 số cái nhưng ko biết và sau khi 4mat lại máy do gây lỗi tùm lum lại thấy cài đc :))

Ai có game cờ tướng thì post lên cho em xin nhé chứ mấy game cờ tướng trước chỉ là bản dùng thử đâu có chơi được, chơi một lúc máy báo lỗi đẩy ra luôn buồn vãi!

Đó bạn, nhưng như mình giới thiệu đây chỉ là bản crack đc mỗi turn đầu nên khi bạn đánh xong 1 ván thì phải ra tạo newgame chứ ko đc tiếp tục (cũng ko đc chơi xong thoát ra lần sau lại vô đánh tiếp trận đó). Bản full của cái game này thì mình ko thấy, muốn chơi ko mất tiền thì phải chấp nhận lằng nhằng tí thôi, mình vẫn đánh hết cả ván với máy đấy nhưng mỗi tội thua :((

Mấy anh ơi sao game cờ tướng lại không chơi được vậy? Chơi được một lúc thì bị đẩy ra máy báo bản dùng thử người chơi bị vô hiệu hóa buồn quá!

Bạn xem lại đi, cài xong vào fải tạo newgame (trò chơi mới) nghĩa là tạo 1 slot mới chứ đừng có dùng slot cũ đã có sẵn, các bạn nên để ý những gì mình viết trong bài vì mình chả viết thừa mấy câu ko đâu đâu, vì nó chỉ có thể chơi hết 1 ván hoàn toàn cho 1 slot thôi chứ từ ván thứ 2 nó sẽ ở dạng bản trial chỉ đi đc vài nước nên mới phải viết nhì nhằng như vậy

P/s : Mình vẫn đang chơi bt nhưng mỗi tội đánh gà quá, hầu như toàn vứt cho thằng bạn nó chơi, nó thắng hệ khó nhất nhiều lần rồi nó kêu chán mà mình thì còn chưa ăn nổi hệ 3 =)). Ngoài ra còn có game cờ caro của vip hoden chơi cũng rất hay tuy rằng nhìn chưa đẹp mắt lắm ^ ^!

Chỉnh sửa cuối: