• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Air Cam Live Video v1.1.3 - Dùng iPhone làm webcam có cả âm thanh

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Air Cam Live Video v1.1.3 - Dùng iPhone làm webcam quan sát có cả âm thanh , yêu cầu có wifi .

TRang chủ : http://www.senstic.com/iphone/aircam/aircam.aspx

Chỉnh sửa cuối:

bodyguard

bác có thể chỉ sơ được ko? Em làm hoài mà ko dc, nó cứ mở cái webcam của laptop, ko dùng dc iphone làm webcam

SlashPrG

Tui thấy giới thiệu trên homepage của nó là dùng iphone để nối với webcam trên pc đấy chứ, đâu phải dùng iphone lam webcam. Tiếng anh kém quá ko hiểu hết, anh em xem lại dùm nha.
"Air Cam lets you view live video feed from your iSight webcam (or any compatible external webcam for Mac) directly on your iPhone/iPod Touch using your home Wi-Fi networks."

trungm

Cái này dùng để xem webcam của PC hay máy Mac trên iPhone. Không phải dùng iPhone làm webcam như chủ topic giới thiệu bó tay .com

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Tui thấy giới thiệu trên homepage của nó là dùng iphone để nối với webcam trên pc đấy chứ, đâu phải dùng iphone lam webcam. Tiếng anh kém quá ko hiểu hết, anh em xem lại dùm nha.
"Air Cam lets you view live video feed from your iSight webcam (or any compatible external webcam for Mac) directly on your iPhone/iPod Touch using your home Wi-Fi networks."

Cái này dùng để xem webcam của PC hay máy Mac trên iPhone. Không phải dùng iPhone làm webcam như chủ topic giới thiệu bó tay .com

Thanks 2 bạn nhiều mình đang không có máy check nên hơi vội , tự kiểm điểm vậy hihi

syberia

cái này cũng hay hay, dùng WC máy tính làm camera, IP làm màn hình theo dõi.