• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Alarm Clock Pro (Ultra) - Quên đi nỗi lo thức dậy muộn

Dragon459

Manager
Alarm Clock Pro (Ultra)
Quên đi nỗi lo thức dậy muộn

[video=youtube;DXH_uK-7Z9c]http://www.youtube.com/watch?v=DXH_uK-7Z9c&feature=player_detailpage[/video]

Giới thiệu:

Không bao giờ lo lắng về thức dậy vào thời gian một lần nữa với vô cùng đáng tin cậy, tính năng phong phú từ Alarm Clock Pro (Ultra) .
Alarm Clock Pro (Ultra) là ứng dụng đồng hồ báo thức tốt nhất mà bạn đang tìm kiếm.

Tính năng:

Vô tình vô hiệu hóa báo thức của bạn là một vấn đề của dĩ vãng với Alarm Clock Pro, với chức năng 'Puzzle To Snooze/Dismiss' độc đáo , bạn sẽ hoàn toàn tỉnh táo và háo hức để đi mỗi khi bạn thức dậy.
Nếu muôn bộ não tỉnh táo nhiều hơn? Hãy thử Math problems to Snooze/Dismiss, với 3 mức độ khó này là một cách chắc chắn để có được sự tỉnh táo vào một buổi sáng buồn ngủ.

- Truyền thông xã hội & Tin tức.

Với sự bùng nổ bao giờ mở rộng của phương tiện truyền thông xã hội trong những năm qua, nó có khả năng bạn có một Facebook và / hoặc tài khoản Twitter. Pro cho phép bạn kiểm tra tất cả các bài viết Facebook mới nhất và Tweets, không cần phải mở ứng dụng riêng biệt, đó là tất cả phải có tích hợp với đồng hồ. Cộng với giữ cho đến ngày với các vấn đề thế giới, những câu chuyện giải trí, tin tức thể thao và nhiều loại thức ăn với các tin tức tiêu đề của chúng tôi.

- Tích hợp thời tiết

Cần phải có kế hoạch ngày của bạn xung quanh thời tiết? Không phải là một vấn đề! Alarm Clock Pro cung cấp lên đến thông tin thời tiết phút trực tiếp đến giường của bạn.

- Giới thiệu Ultra Sleep System

Hệ thống siêu ngủ tạo ra môi trường âm thanh rất riêng của bạn có lợi cho thư giãn, giấc ngủ và cải thiện cuộc sống hàng ngày. Công cụ hoàn hảo để đi vào giấc ngủ dễ dàng hơn, có được giấc ngủ chất lượng cao hơn, tăng cường tập trung, và cảm thấy tỉnh táo và thoải mái suốt cả ngày. Bạn chắc chắn sẽ tìm thấy thư giãn và ngủ tốt hơn với các hệ thống giấc ngủ Ultra.

- Alarm Clock Pro đảm bảo bạn sẽ có được giấc ngủ đêm tốt nhất có thể.

Âm thanh tính năng bao gồm: White Noise, Seaside Chim Vườn, Deep Forest và nước, mưa và Thiên nhiên Âm thanh, và hơn 25 giai điệu thư giãn khác

- Widget

Không ứng dụng Android sẽ được hoàn thành mà không có một rắc ánh sáng của các vật dụng, và đó là chính xác những gì bạn nhận được với Alarm Clock Pro. Lựa chọn giữa bất kỳ vật dụng thiết kế đẹp của chúng tôi, do đó bạn có thể theo dõi thời gian, thời tiết và dự báo động tiếp theo của bạn, ngay trên màn hình chủ của điện thoại của bạn!

- Alarm Clock Pro cũng bao gồm một tuyệt vời tìm kiếm Đồng hồ bấm giờ, đồng hồ đếm ngược và thậm chí là một bộ đếm thời gian trứng với hướng dẫn nấu ăn và thời gian sôi cài sẵn.
Cài đặt đồng hồ báo thức Pro ngày hôm nay, đồng hồ báo thức chỉ những gì bạn cần.

Yêu cầu : 2.1 trở lên
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk
Khi tải về vui lòng bỏ dấu tích ở "Use download manager" để tránh tải về tập tin exe

Hình ảnh
7tJ73fBNIaaibOvcgBqKC5p7zPXm75sGsCqEmWkch9u1IPMR0y-XNPwWTnEBucmfxg=h900

Xem thêm các ảnh khác

gfYb7TPTPMeBHt5OFAwqdzGZdYx4siKpsPp-hVfLO2WvlqPjvgFvSGFN1DqasWdCAg=h900
3hVJOnmGb7W2pRDAAYtWu-9RdUWxfItbomogbESmpYy1ewuJbAH--2rYpKtCG_NBWmo=h900

SmrvpfZSzEf_RnCkJh2sHzQLFF0AgARdncFqLSn8NzvmIdA0UC  jO8fCN4Zj__TRfVVW5=h900
wGalfvkC74MTCaDASmZ4xvnaiIHCbokAsYn7_L5iQMdmP8IWl5  0H5NWrhSMqVMkRDDMm=h900

LSlJfTRUktRqg2H-72uElpb4YJEUB24krD87aAA6pjvki6wrewbyGz6LPgNp5bGrdb  s=h900
piayOBrLjh3DivAnhY5W87JkTrVsxSa7npbK6y73dmaEAsM-w-ragcUcAGMCqthAfQyR=h900
Link download

[HIDE-THANKS] Alarm Clock Pro (Ultra) v2.4.8

or

Alarm Clock Pro (Ultra) v2.4.8
[/HIDE-THANKS]

Link các bản cập nhật trong mục ẩn hiện[HIDE-THANKS]
=====Update =====
NoVersionUpdate

================================================== ==========
[/HIDE-THANKS]

Để lấy thông tin các bản cập nhật ứng dụng, giao diện, hình nền, rom, fw, các thủ thuật.... nhanh hơn.
Hãy Follow Fanpage PDAViet tại Đây

ongbut92

Tưởng trên điện thoại có sẵn cái đồng hồ báo thức rồi, thêm cái này để làm gì nhỉ. Nó kêu xong ngồi dậy tắt ngủ tiếp thì vẫn cứ thế mà thôi :))

Dragon459

Manager
Tưởng trên điện thoại có sẵn cái đồng hồ báo thức rồi, thêm cái này để làm gì nhỉ. Nó kêu xong ngồi dậy tắt ngủ tiếp thì vẫn cứ thế mà thôi :))

Nói như bạn thì mọi chức năng của nó là vô ích =)) và Dev đang đi theo lối mòn à :mad:) .
Hãy dùng thử chức năng Puzzle To Snooze/Dismiss hoặc Math problems to Snooze/Dismiss coi sao hãy phát biểu.
Vẫn còn ngủ tiếp được nữa thì chắc là bom nổ mất xác cũng vẫn ngủ. =))

ongbut92

Nói như bạn thì mọi chức năng của nó là vô ích =)) và Dev đang đi theo lối mòn à :mad:) .
Hãy dùng thử chức năng Puzzle To Snooze/Dismiss hoặc Math problems to Snooze/Dismiss coi sao hãy phát biểu.
Vẫn còn ngủ tiếp được nữa thì chắc là bom nổ mất xác cũng vẫn ngủ. =))

Mình thế là mình rất dễ ngủ và ham ngủ, không hiểu sao :)) nếu như nó kêu to như bom thì mình sẵn sàng dậy và bỏ nó vào chậu nước :))

Cám ơn bạn đã chia sẻ :D