• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Album ẢNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Badamgiak23

Super V.I.P
Tặng riêng anh em PV Hải Phòng . Chờ Tới nhé ;;)

duong83

Off ngày 01/06 ngày tết thiếu nhi . buổi off rất đầy đủ anh em . Mong mọi người sẽ phát huy tinh thần buổi Off ngày hôm nay
Chủ đề chính của buổi Off đã thông qua 100% ý kiến của mọi người ra mắt áo của PDAVIET HP

Badamgiak23

Super V.I.P
Toàn bộ ảnh tại cuộc tàn phá quán bia Hải Quân sau đó !
Tới chụp hơi kém đó nhé, tôi ngoài đời đẹp trai thế mà...

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
Giờ chia tay nhau đã đến, còi tàu thét vang màng đêm, cùng nhau xuống Đồ Sơn thôi anh em ơi !

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Thông báo là Tới đã đạt được chỉ tiêu đứng vào Top 5 của PV:

Badamgiak23

Super V.I.P
Hình ảnh Offline chào đón anh em PV Hà Nội xuống giao lưu nhân dịp kỷ niệm sinh nhật CLB !

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
OFFLINE KỶ NIỆM SINH NHẬT PV 2 TUỔI

PM / Riêng Badamgiak23 đến sớm nhất và anh Long (Nokialover) đến muộn nhất nhưng mải mê công tác chụp hình quá khi nhìn lại thì không có hình.

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
Úi zời ơi cái thằng Badamgiak23 này chộp ảnh sao mà xấu thế không biết, nhìn không rõ mặt cái giề cả, mà sao chú chộp anh xấu zai thía là sao nhỉ ????? http://pdaviet.net/member.php?u=7001

Thực chất thì mức độ Sì Tin của các thành viên em nào có can thiệp được đâu anh Ngọc :-?? Như em đây, trong hoàn cảnh nào, mới đi trực đầu tóc rồi bù nhưng bồ em nó vẫn khen phong độ :p Có lẽ thế thật anh à :-??