• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All Gameloft Games !!!CỤ THỂ

nouvu2372

LANG THANG TRÊN MẠNG VÔ TÌNH THẤY CÁI NÀY HAY HAY NÊN POST ZÌA CHO ANH EM PDAVIET GIẢI QUYẾT GỌN LẸ LUÔN​

tienlp

Trong đây có các game nào hỗ trợ Landscape ko ạh ? Ai dùng rồi cho em bik thử, thanks nhìu :D

quang44

cho e hỏi cái game nay cài xong co cần crac riết j k a?cài xong là chạy bình thường hả a?

MinhThang

Manager
cho e hỏi cái game nay cài xong co cần crac riết j k a?cài xong là chạy bình thường hả a?

Cứ cài vào xong là chơi thôi bạn ơi, không có gì cả,lấn sau thấy Game hay là cài liền nhé,không cần phải hỏi như vậy.

s7_single

toàn những game hot :D ... hay quá dow nhanh kòn kịp cám ơn chủ topic :D ... à chủ topic kiếm hộ tôi mấy game phần mới của Prince Of Pesia hok, tôi xài N3250 ... cám ơn chủ topic nhìu :D