• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Alo Toàn thể anh em CLB PV Hải Phòng !

Shinichi

Nhà mình ai có điều kiện về thời gian thì tham gia đi nào, chứ ngày thường thì em chịu không đi được rồi.

Badamgiak23

Super V.I.P
Cái chính là phải vào Chủ Nhật nhé anh em, ngày thường giờ em khó quá :((

NguyenQuang

Super V.I.P
Không nhất thiết phải tổ chức đúng ngày, hay anh em Hải phỏng tổ chức giao lưu cùng Hà nội trong 1 ngày đi

HHN

Well-Known Member
Ban chủ nhiệm CLB đi đâu hết òi, chủ tịch bận thì phó chủ tịch đâu òi, lên tiếng cho anh em biết phương hướng tí nhểy .

Nokialover

Ban chủ nhiệm CLB đi đâu hết òi, chủ tịch bận thì phó chủ tịch đâu òi, lên tiếng cho anh em biết phương hướng tí nhểy .

Chương trình gặt ngày quá - 09/11 ko biết có kịp ko :((
Hôm trước alo cho Nho báo off còn không đến :|

Born2loveU

Member
Vậy anh em PV Hải Phòng mình cùng thống nhất "Offline kỷ niệm 2 năm PDAVIET & 1 năm PV Hải Phòng" vào lúc 15h ngày 9/11/2008 nhé (???). Mình sẽ tổ chức giao lưu, trao đổi kinh nghiệm, chụp ảnh lưu niệm (tại 1 quán cafe khá cá tính ở đường Lê Hồng Phong - chiều nay sẽ thông báo địa chỉ cụ thể) và sau đó sẽ liên hoan.
Vậy kính mong anh em PV Hải Phòng tham gia đăng ký tại đây để cùng bàn bạc.

Tuan1412

Vậy anh em PV Hải Phòng mình cùng thống nhất "Offline kỷ niệm 2 năm PDAVIET & 1 năm PV Hải Phòng" vào lúc 15h ngày 9/11/2008 nhé (???). Mình sẽ tổ chức giao lưu, trao đổi kinh nghiệm, chụp ảnh lưu niệm (tại 1 quán cafe khá cá tính ở đường Lê Hồng Phong - chiều nay sẽ thông báo địa chỉ cụ thể) và sau đó sẽ liên hoan.
Vậy kính mong anh em PV Hải Phòng tham gia đăng ký tại đây để cùng bàn bạc.

Anh lo chu đáo thế mà mãi 0 chịu đứng ra đảm nhận trách nhiệm.Em đăng kí rồi nhé,trước khi đi alo để nhắc em,dạo này em bị lú hay quên lắm các anh thông cảm thằng em với nhé.

Born2loveU

Member
Rất mong các mem đăng ký để Buổi kỷ niệm được thành công tốt đẹp !

@Cảnh báo:
:-/:(Một số VIP mem thân thiết của PV Hải Phòng mà không đi lần này thì teo cắt cổ (Duong83, New, Atuan79, Hhn, Maianhtungsten, Anhtoitb, Badamgiak23, Khoashinichi . . .) :(:p:p

maianhtungsten

@Cảnh báo:
:-/:(Một số VIP mem thân thiết của PV Hải Phòng mà không đi lần này thì teo cắt cổ (Duong83, New, Atuan79, Hhn, Maianhtungsten, Anhtoitb, Badamgiak23, Khoashinichi . . .) :(:p:p

Oài, anh Hiệp cứ dọa em, hôm lâu rồi thông báo bằng điện thoại ọp mà em với anh pate cứ ngóng hoài à. Chủ Nhật thì được anh ạ.

Các anh cho em hỏi có bác gì đó trước làm MOD trên voz ở Hải Phòng nick là gì vậy nhỉ, đợt này thích nghịch ngợm muốn xem bác ấy có đồ gì thải ra không để em lấy vì bác ấy chuyển sang chơi máy bay rùi.

Shinichi

Ngày thường thì đúng là em chịu rồi chứ chủ nhật thì OK. Em xin viên gạch lấy chỗ nhé =D>=D>=D>
@maianhtungsteng: Anh hhn đấy.
@hhn:Anh Nho xem có cái gì cần dọn thì đưa ra để anh em dọn hộ anh nhé =D>=D>=D>

maianhtungsten

Ngày thường thì đúng là em chịu rồi chứ chủ nhật thì OK. Em xin viên gạch lấy chỗ nhé =D>=D>=D>
@maianhtungsteng: Anh hhn đấy.
@hhn:Anh Nho xem có cái gì cần dọn thì đưa ra để anh em dọn hộ anh nhé =D>=D>=D>

Hi...hi...! Không phải anh Nho bác ạ, anh Nho ứ có máy bay mô hình :D, chỉ có Asus P535 và O2 cùi bắp thui =))

Đợt này off anh Nho mang đồ đi thanh lý đê, thẻ CF Tivi này, O2 này...

salemgtvt84

Hi...hi...! Không phải anh Nho bác ạ, anh Nho ứ có máy bay mô hình :D, chỉ có Asus P535 và O2 cùi bắp thui =))

Bác Tùng - thinh777 anh ah, bác đấy trong Bộ ba huyền bí Ngọc - Nho - Tùng (ngocvnpt-hhn-thinh777)... he he.... anh liên lạc với a.Ngọc (0912237888) hoặc a.Nho (0903205305), thế nào cũng khui ra bác còn lại.... :D:D:D:D:D:D

PhuongAnh

Bác Tùng - thinh777 anh ah, bác đấy trong Bộ ba huyền bí Ngọc - Nho - Tùng (ngocvnpt-hhn-thinh777)... he he.... anh liên lạc với a.Ngọc (0912237888) hoặc a.Nho (0903205305), thế nào cũng khui ra bác còn lại.... :D:D:D:D:D:D

=))=))Quả này chít anh Ngọc và anh Nho rồi

Shinichi

Mod voz thì là anh Thịnh777 rồi nhưng mình cứ gọi anh Nho vì bác này cũng nhiều đồ chơi hay lắm =D>

HHN

Well-Known Member
Em đăng ký một chân nhá :D, nhưng có thể sẽ đến muộn vì T7+CN vợ chồng em chuyển nhà :(

ASUS và O2 thanh lý hết òi, giờ đang dùng BB và IP còi thôi :pai nói tui không có máy bay mô hình X-( có hẳn trực thăng nhá ;;) nhưng là con LAMA V3 thui :D:D