• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ALON MP3 Dictaphone v4.0 s60v2 Full- Ứng dụng nghe nhạc ghi âm hay

Mr_Sulla

ALON MP3 Dictaphone là một phần mềm cao cấp, tích hợp được hết cả tính năng ghi âm cuộc gọi và ghi âm ngoài đồng thời lại có thể chạy nhạc số với chất lượng âm thanh cao. ALON MP3 Dictaphone ghi âm dạng MP3, AMR, WAV, ghi âm cuộc gọi và chạy nhạc MP3, OGG, AAC/MP4, AMR, WAV với bộ Equalizer, các phím nóng, các danh sách M3U...Nhờ có ALON MP3 Dictaphone, giờ đây bạn đã có thể nhận các dạng file và có thể sử dụng ở 3 dạng khác nhau ghi âm cuộc gọi, ghi âm ngoài, chạy nhạc. Bạn có thể dễ dàng bật máy lên và ghi âm với chất lượng âm thanh cao, ghi âm các buổi nói chuyện, thuyết trình, các bài giảng, bài phỏng vấn với định dạng *MP3*, AMR và WAV. Khi đàm thoại, bạn có thể ghi âm cuộc gọi thoải mái với định dạng AMR và WAV, còn nghe nhạc thì ALON MP3 Dictaphone hỗ trợ đầy đủ các định dạng phổ thông nhất MP3, OGG, AAC/MP4/M4A, AMR và WAV .
Ngoài chế độ tự động ra, bạn còn có thể chọn 2 cách điều khiển khác để ghi âm ngoài: trong suốt quá trình ghi âm bạn có thể hiệu chỉnh mức ghi âm bằng Joystick cũng như là điều khiển âm lượng khi nghe nhạc. Hệ thống phím tắt rất nhiều vì vậy bạn có thể dễ dàng thao tác với chương trình. Tất cả đồ nghề đã có trong file *.rar. Các bạn dow về giải nén lấy file cài đặt cài trên đt. File KG các bạn chạy trên PC. Tặng kèm các bạn 2 skin do mình sưu tầm. Vì đây là pm đã có từ lâu nên mình có thể post trùng bài của ai đó. Nếu trùng mong các bạn thông cảm.
Các loại điện thoại hỗ trợ: Nokia N70, N72, N90, 7610, 6682, 6681, 6680, 6670, 6630, 6620, 6260, 6600, 3230
Link 4shared: DOWNLOAD

n2ln2l

ông chủ Topic ui. Tui ghet Rapid lắm nhưng thà cho tui link đó còn hơn. Thằng 4shared này pó chi lun. Chều nay down bộ font của bác Sự mà phải nhờ mấy trang leech mới được vì cứ được máy chục kb là nó đứng như trụ điện lun. Giờ cũng thế. Chán thật

ngalovevn

Trời anh lôi cái pm này ở đâu ra vậy? E cứ tưởng nó bị tiệt chủng rồi chứ:D:D Nó bị illusion cr@ck từ lúc e còn đang bú sửa mẹ=))

ngalovevn

Cái này có ghi âm ko giới hạn ko bạn?

Cái này ghi âm không giới hạn cả chất lượng MP3 đấy nhưng kém lắm khoảng 64kbps thôi. Ghi âm cuộc gọi luôn. Hình như Jimy QYU đã việt hoá nó rồi

cupidbaby

Cái này ghi âm không giới hạn cả chất lượng MP3 đấy nhưng kém lắm khoảng 64kbps thôi. Ghi âm cuộc gọi luôn. Hình như Jimy QYU đã việt hoá nó rồi

Bạn có pm nào ghi âm chuyên nghiệp cho N70 ko?Mình đang tìm mà ko thấy!Thank!:D

Mr_Sulla

Trời anh lôi cái pm này ở đâu ra vậy? E cứ tưởng nó bị tiệt chủng rồi chứ:D:D Nó bị illusion cr@ck từ lúc e còn đang bú sửa mẹ=))
Riêng bạn tôi nhìn nick cái là nhớ ra ngay. Bạn hãy đọc lại bài tôi đi. Tôi đã nói là "đây là pm đã có từ lâu" chứ tôi có nói là nó mới ra đâu. Mà bạn đừng nên nói quá lên như kiểu "Nó bị illusion cr@ck từ lúc e còn đang bú sửa mẹ" Nghe không hay đâu. Em nói thật MOD thông cảm nha

Mr_Sulla

có virus pó tay TR/Dropper.Gen Trojan
Bản thân file KG.exe để bạn lấy KG là 1 loại virus mà. Tắt chương trình chống virus đi trước khi chạy chương trình KG.exe nha. Không việc gì cả đâu mà lo

NGUYENTRANDUNG

Trước kia mình có dùng 1 bản không cần K.E.Y mà bạn? Hix. Lâu không nhớ đã down ở đâu:(