• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Alt Tab EQ 1.0 nhanh Chuyển đổi giữa các ứng dụng đang mở

nouvu2372

Alt Tab EQ 1.0

EQ Alt Tab EQ là phần mềm ứng dụng cho Symbian S60 3rd edition.Tương tự như việc kết hợp phím Alt + Tab trong Windows, để lựa chọn giữa các chương trình đang chạy 1 cách nhanh chóng. Bạn có thể dễ dàng chuyển đổi giữa các ứng dụng đang mở bằng một phím kết hợp.

Cách sử dụng:
Ở đây mình chọn phím tắt kết hợp là Pen + Green
-Bấm tổ hợp cả 2 phím
-Muốn chuyển đổi qua lại giữa các ứng dụng ta chỉ cần ấn giữ phím Pen.Sau đó nhấp phím Green để chọn ứng dụng cần chuyển thôi

ngoinhauocmo

các pro chỉ cho mình cách sử dụng N82 khi cài The Pencil.khi đó nút tắt là phím gì vậy?

MinhThang

Manager
các pro chỉ cho mình cách sử dụng N82 khi cài The Pencil.khi đó nút tắt là phím gì vậy?

Tùy bạn chọn Phím nào thì nó sẽ là phím đó, tuy nhiên nên tìm Phím nào ít sử dụng đến nó, vì khi bạn gán cho nó thì nó sẽ mất tác dụng của phím đó, trừ khi bạn chọn sang phím khác hoặc thoát The Pencil.

Kieu_Phong

Mở ThePencil bấm phím mà bạn muốn là bút chì rồi chọn Lưu. Muốn thoát ThePencil thì dùng các chương trình quản lý tác vụ để Kill. Mình dùng ActiveFile.

trunganh0412

Dung N82,78 thj gju nut Menu 2gjay thj se hjen len cac chuong trinh dang chay ma,khoi faj cai them pm nay lam gj dau ban
Posted via Mobile Device

i_love_baby387

Dung N82,78 thj gju nut Menu 2gjay thj se hjen len cac chuong trinh dang chay ma,khoi faj cai them pm nay lam gj dau ban
Posted via Mobile Device

=)) Pm này để hiên thị các chương trình không chạy mà bro! Con cái giữ phím menu máy nào chẳng có=))

venusian

Moderator
ko down đc đâu bác ơi. Có bác nào có cho em xin cái link khác với. Nhấn vào download nó toàn hiện ra thông tin về bác nouvu thui.

Chỉnh sửa cuối:

trunganh0412

=)) Pm này để hiên thị các chương trình không chạy mà bro! Con cái giữ phím menu máy nào chẳng có=))

Pm k chay la pm gj vay bro?Neu k chay thj sao ma tim ma chuyen dc?Hay bro dih noi pm chay an ha,neu la nhung pm day thj minh dau co vao dc dau
Posted via Mobile Device

i_love_baby387

Pm k chay la pm gj vay bro?Neu k chay thj sao ma tim ma chuyen dc?Hay bro dih noi pm chay an ha,neu la nhung pm day thj minh dau co vao dc dau
Posted via Mobile Device

Sorry bạn:p Mình đọc nhầm! Nhưng chương trình hiển thị hơn mặc định của máy:p