• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AMAZON KINDLE - ĐỌC *.PRC TRÊN ANDROID v3.0.0.56

trandaithieugia

Với các tính năng mới
Tối ưu cho máy tính bảng
Từ điển offline
Có thể tạm dừng và tiếp tục khi download
Download

linh2911

Làm sao đọc được các ebook có sẵn trong máy vậy bro?
Sau khi cài PM trong thẻ nhớ sẽ xuất hiện thư mục Kindle. Bạn chép Ebook của mình vào trong thư mục đó. Sau nó bật internet lên cho nó đồng bộ lần đầu tiên. Đến lần thứ 2 bạn không cần đồng bộ nó cũng tự tìm Ebook mới mà bạn chép vào trong thư mực kindle.

mrducbao

Sau khi cài PM trong thẻ nhớ sẽ xuất hiện thư mục Kindle. Bạn chép Ebook của mình vào trong thư mục đó. Sau nó bật internet lên cho nó đồng bộ lần đầu tiên. Đến lần thứ 2 bạn không cần đồng bộ nó cũng tự tìm Ebook mới mà bạn chép vào trong thư mực kindle.

Tốt nhất là tạo 1 folder có tên Kindle trên Thẻ xong rồi copy truyện vào, bật phần mềm Kindle lên và sync (phải có kết nối nhá!), còn nếu bạn cài Kindle trên máy thì thư mục Kindle sẽ không tự tạo trên Thẻ và như vậy nếu cài ROM khác sẽ mất hết truyện, bạn hiểu ý mình không!

VUHEO

Làm sao cài từ điển lookup Anh -Việt cho chương trình này các bác. Kiếm mãi mà chỉ thấy từ điển mắc định down tự động về thôi. nhiều lúc đọc sách thấy ức chế quá

NokuaN70

Well-Known Member
Phần mềm này đòi hỏi phải reg một nick trên Amazon, nếu không lần khởi động đầu tiên sẽ không được.