• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ANDROID - YÊU CẦU,THẢO LUẬN VÀ THẮC MẮC VỀ LAUNCHER - THEME - RINGTONE - WALLPAPER

pandemonium109

Đã thành công :X

pandemonium109

Mình muốn tìm cái Live wallpaper màu tím của ICS, bạn nào có cho mình xin với, thank các bác trước :D

Last edited by a moderator:

yeskia

Moderator
Mình muốn tìm cái Live wallpaper màu tím của ICS, bạn nào có cho mình xin với, thank các bác trước :D

Bạn phải nêu cụ thể tên của nó là gì mới có thể tìm được nhé, không có tên chính xác thì chịu chết!

j3a01

choa ơi chơi cái sense 4.0 luôn ah hhihi, mới vừa cài thử 4.0.3 sense 4.0 cho sensation XE công nhận màu sắc ok, sắc nét nhưng tội cái graphics ko tốt lắm còn bị răng cưa và chậm (file zip hơn 500Mb)

cau3dtn

HTC HERO THEMES ?????????

Mình rất thích cái giao diện giống galaxy s2 ,ko biết Htc hero muốn cài giao diện đó có đc ko vậy . Có thì cho mình xin link hướng dẫn cài đặt với . thank.................

yeskia

Moderator
Mình rất thích cái giao diện giống galaxy s2 ,ko biết Htc hero muốn cài giao diện đó có đc ko vậy . Có thì cho mình xin link hướng dẫn cài đặt với . thank.................

Đây là giao diện độc quyền của samsung, không phải các theme hay launcher nên không cài được cho máy khác nhé!

votinhhan

chào các bạn,mình mới dùng con HTC desire mà ko biết cài nhạc chuông,các bạn có thể hướng dẫn mihf đc ko.thanks all

nomobile

cho e hỏi cái. theo 1 số huớng dẫn e tìm đc e "nấu" đc một cái theme rùi tải về đc cái file đuôi .zip zải nén ra thì nhìu file lắm. zờ ko bít cài nó như thế nào MOD nào giúp e với