• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AndroidLock XT v2.7 [bài 36] - Mở khóa kiểu Android trên iPhone

Zenki

Super V.I.P
Ứng dụng FREE trên Cydia trong Source của Bigboss, mọi người ai thích thì tải về nhé ;)

Cái này hoạt động giống kiểu Unlock trên Android OS, nó yêu cầu bạn phải vẽ kiểu nối các điểm chấm trên màn hình lại với nhau để Unlock, sau khi cài đặt các bạn vào Settings > AndroidLock để thiết lập kiểu Lock, yêu cầu phải hơn 4 điểm

[download]http://apt.bigboss.us.com/repofiles/cydia/debs2.0/androidlock_1.0-1.deb[/download]

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Cái này đợi các cao thủ Mod lại cho nó trong suốt, chỉ khi nào chạm tay vào mới hiện lên các nút thì hay :D Hiện tại ai dùng cái này sẽ không dùng chung được với LockscreenInfo v...v....

hoaibaobk1

CÁC HUYNH OI ! ĐỆ MỚI THAM GIA DIEN DAN .THAY THEMES NAY DEP QUA CAC HUYNH CHI CHI TIET GIUP E CAI NHE

mpt2310

đã cài rùi, cảm thấy rất thích, một công đôi chuyện, vừa lock màn hình, vừa làm pas cũng được.....

boyhappy

anh em cẩn thận khi xài app này.

Lúc mới cài thì work bình thường , nhưng xài đc 1 thời gian thì quẹt đúng các điểm mình đã quy định nó vẫn ko unlock, tắt máy mở lại vẫn ko unlock đc, mặc dù mình khẳng định là đã nối đúng 4 điểm...

Bây giờ k unlock đc cũng k bít sao mở đc máy luôn... Y____Y

mpt2310

thiệt ko vậy??sao ghê quá đi, còn có ai bị dính chưởng như vậy nữa không? hiện mình đang sài nè, thấy rất mượt mà....

your_rules

Thằng bạn mình cũng bị vậy, có cách nào để bỏ chương trình này k các bạn, hướng dẫn cho mình với

HHN

Well-Known Member
Uhmmm các bạn xài thử WinSCP và vô xoá nó đi và khởi động lại máy coi có được không, trước đây mình đã phải dùng cách này với một số PM khác.