• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds SymbianOS^3 Signed v1.2.1 by Dedomil [FULL VERSION]

unlimit_ve

Angry Birds SymbianOS^3 Signed v1.2.1 by Dedomil [FULL VERSION]

Size: 6.71 MB
supplied by Dedomil

Game này quá quen thuộc rồi nên mình ko giới thiệu nữa nhé :D

Download:
http://www.mediafire.com/?v76qd4jjvdiltmg

Chúc vui vẻ!

foxcracking

Ủa sao game này có 6MB vậy nhỉ? Mình tưởng cũng phải hơn 100MB chứ? Nghe NOKIA giới thiệu 3D nặng dữ lắm mà ?

manle

Xin thông báo là mình đã phá đảo trò này. Đã chơi hết ko còn màn nào để chơi nữa. Hix.

manle

Mình đi tới màn 1-15 là ko biết cách nào qua. Bro hướng dẫn giúp xem. :)

Màn 1-15 nhưng là của màn 1 hay 2. Màn 1 co 3 màn 1 2 3 và màn 2 có 2 màn 3 4. Bạn nói chính xác. Mình mới hướng dẫn bạn được. Chơi trò này dựa vào tư duy bạn ạ.

bkavbkav

Màn 1-15 nhưng là của màn 1 hay 2. Màn 1 co 3 màn 1 2 3 và màn 2 có 2 màn 3 4. Bạn nói chính xác. Mình mới hướng dẫn bạn được. Chơi trò này dựa vào tư duy bạn ạ.

Mình chơi màn 1, chưa qua dc màn 2. Màn có 3 con heo, 2 con nhỏ, 1 con lớn ở giữa. 8-|. Ngồi chơi, suy nghĩ vẫn chưa ra cách phá từ hôm qua đến giờ. hi hi

bkavbkav

Đã hoàn tất game này. Tuy nhiên, khi phá xong, nó bảo nếu chơi tất cả các màn mà dc 3 sao thì sẽ có thêm gì đó. Có ai chơi dc tất cả các màn là 3 sao ko? Để xem sau đó là gì? Thanks.

manle

Đã hoàn tất game này. Tuy nhiên, khi phá xong, nó bảo nếu chơi tất cả các màn mà dc 3 sao thì sẽ có thêm gì đó. Có ai chơi dc tất cả các màn là 3 sao ko? Để xem sau đó là gì? Thanks.

Mình chơi xong hết nhưng ko để ý nó báo gì nên ko biết. Ai mà chơi được hết 3 sao bạn. Vẫn phải có 2 sao va 1 sao thôi. 1 sao mình con 3 màn. 2 sao thì mầnn. Hi.

bkavbkav

Mình chơi xong hết nhưng ko để ý nó báo gì nên ko biết. Ai mà chơi được hết 3 sao bạn. Vẫn phải có 2 sao va 1 sao thôi. 1 sao mình con 3 màn. 2 sao thì mầnn. Hi.

Mình có tìm hiểu kỹ 1 số màn của thằng này. Nó lập trình cũng hay lắm, có khi chỉ 1 lần bắn hoặc tối đa là 2 lần có thể hoàn tất 1 màn. Mình đang quay lại nghiền ngẫm xem để phá tất cả các màn là 3 sao nè. Hy vọng sẽ phá nhanh xem sau đó là gì. :)