• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ảnh chụp từ HTC HD2-TMOUS của bạn đã chuẩn

Status
Không mở trả lời sau này.

tiudiu_phong

Tình hình ngồi rảnh trong quán cafe, thấy có con ruồi bay lượn qua lại cùng mấy em tiếp viên xjnh xắn, bèn móc con HTC HD2 TMOUS cùi pép ra chộp mà phân vân không biết ảnh như vậy có đạt chuẩn chưa? Có Bro nào có ảnh đẹp chộp từ HTC HD2 thì post lên cho anh em cùng xem để phân biệt nha:))
Em nó đang dùng
TMOUS_3.14.531.1_Radio 2.14.50.04:
ROM T-Mobile US, phiên bản SHIP, ngôn ngữ WWE, dành cho HD2 T-Mobile.
- Radio: 2.14.50.04
- ROM Date: 29/09/2010 (Ngày 29 tháng 09 năm 2010)
- Ngôn ngữ: WWE

Các Bro vào xem ảnh gốc to hơn nhé ^^!

Chỉnh sửa cuối:

stadiumtuong

Hix... Trước đi du lịch thì mình chụp cả ngàn tấm bằng con HD2. Giờ mới sắm con DSLR thì nhìn lại ảnh của HD2 cũng mất hứng... Sry nhé,tại em là dân photography các bác đừng chém

ancola66

Super V.I.P
Hix... Trước đi du lịch thì mình chụp cả ngàn tấm bằng con HD2. Giờ mới sắm con DSLR thì nhìn lại ảnh của HD2 cũng mất hứng... Sry nhé,tại em là dân photography các bác đừng chém
Không chém nhưng thấy bạn so sánh hơi khập khiễng:-?. Vậy chứ mình hỏi khí không phải cái DSLR gì đó của bạn có nghe gọi, vào web và chơi game... được không:-?:))

tiudiu_phong

Không chém nhưng thấy bạn so sánh hơi khập khiễng:-?. Vậy chứ mình hỏi khí không phải cái DSLR gì đó của bạn có nghe gọi, vào web và chơi game... được không:-?:))
Year, MOD nói chí phải, DSLR của Bro có nghe nhạc, lượt web, chơi game, đàm thoại ....được không hà? hay chỉ có cái chức năng chộp ảnh ^^!
ta cũng bắn ruồi đây, rom desire hd :))
Ruồi Bro đẹp quá\-/

kenu97

E thấy ảnh chụp từ HD2 khá ổn. Ví dụ như cái này chụp con nhóc nhà e xong, rửa ra cỡ 13x18 ko vỡ, vẫn mịn mạng như thường

randoms

E thấy ảnh chụp từ HD2 khá ổn. Ví dụ như cái này chụp con nhóc nhà e xong, rửa ra cỡ 13x18 ko vỡ, vẫn mịn mạng như thường

Bé nhà bác xinh gái quá nhìn iu lém.....

Atemis

Active Member
Kể có cái ảnh mẹ cháu nữa thì tốt quá hihi ;;) em đùa bác chút xíu nha.Bé nhà bác xinh gái lắm.

HoangVanC34

Cái con ruồi thứ 2 hình như bác chọn sai điểm lấy nét. Hạt bụi cách đó mấy cm thì rõ nét, con ruồi lại uot :)

Status
Không mở trả lời sau này.