• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Box 8 vào điểm danh để lập nhóm :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
tội ngiệp ông cụ,đả bảo ngại rồi mà cứ dành giật

Khoaaaa

Active Member
ớ ớ,tự dưng đẩy wa tui,tui xấu hơn ổng nhìu,ổng lẹp zai wá
thôi delzie thử đi,bộ râu độc thế mà

HTC_VUTHANH

Moderator

hài vãi

Khoaaaa

Active Member
Ráng thức khuya,ún gượu,đi đêm,nhịn ăn...là muốn dài đến đâu củng dc,tui mong có ''dâu mép'' mà nó xấu hổ wá,lú lên xong đứng lặng im luôn

Khoaaaa

Active Member
Ơ ớ,có tên vip thanhtung nào tham kiến lộn bang của ta này,ae chém chém

ThanhTungHT

Active Member
chữ ký ác qué.Flash cho i4 kiểu gì nhỉ.Đang tính chạy 2 HĐH:D:D:D:D

i4? :-?

Bác muốn nó chạy thế nào... Để e làm giúp.... E hỏi cái của bác có chạy được giả lập HĐH ảo ko? E giúp bác cho :))

HTC_VUTHANH

Moderator
i4? :-?

Bác muốn nó chạy thế nào... Để e làm giúp.... E hỏi cái của bác có chạy được giả lập HĐH ảo ko? E giúp bác cho :))
i4=ip4 cùi mía í mừ.Thấy bên box symbian zui qué đang tính za nhập nhưng chưa bét Flash cfw í kiểu gì=))=))=))=))=))

Khoaaaa

Active Member
ố ố,bác thanhtung là người của v5 à,thế thì thứ lỗi,người nhà cả,flash vui lắm bác htc,đang chạy bác rút cáp fát là cười bê bụng lun

HTC_VUTHANH

Moderator
ố ố,bác thanhtung là người của v5 à,thế thì thứ lỗi,người nhà cả,flash vui lắm bác htc,đang chạy bác rút cáp fát là cười bê bụng lun
dzậy hả bạn.Bạn có con v5 nào gửi cho mình Flash đang chạy bác rút cáp thử cái=))=))=))=))=))

Khoaaaa

Active Member
em dc có 1 con ,đưa bác làm lây gì em làm để cười bể bụng đây,bác hỏi bác thanhtunh xem có dư ko

cay mắt wá,thôi các sư huynh sư đệ ngủ ngon,bía bia

Status
Không mở trả lời sau này.