• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Box 8 vào điểm danh để lập nhóm :D

Status
Không mở trả lời sau này.

b0m_lx

Hx Tớ là Zai ngoan hiền nhất quả đất mờ. Hông rám tư 9h tối đến 9h sáng đâu. Chỉ từ 9h sáng thứ 2 đến 9h sáng chủ nhật thui

ta cũng muốn như mi :))

oanhngo

"Phụ nữ đại đa số có 1 tật xấu cố hữu: Không yêu anh B nhưng lúc nào cũng muốn anh B mãi mãi yêu mình. Trọn đời, lúc nào cũng nghĩ mình chỉ yêu anh A (thường là 1 thằng bỉ ổi, nham hiểm , lừa tềnh ), và cuối cùng, đến tuổi hôn nhân thì thường đến với anh C (chả hiểu móc ở đâu lên)... Amen
=))

b0m_lx

"Phụ nữ đại đa số có 1 tật xấu cố hữu: Không yêu anh B nhưng lúc nào cũng muốn anh B mãi mãi yêu mình. Trọn đời, lúc nào cũng nghĩ mình chỉ yêu anh A (thường là 1 thằng bỉ ổi, nham hiểm , lừa tềnh ), và cuối cùng, đến tuổi hôn nhân thì thường đến với anh C (chả hiểu móc ở đâu lên)... Amen
=))

chẩn đoá :D
khá hợp với gái bây giờ
nhưng 1 số ít thì khác :D

binladen1206

Active Member
Chào mấy bà tám :p:p:p lâu quá k vào tám rùi X_XX_XX_XX_XX_X. K bít dạo này có cao thủ nào k nhỉ :-?:-?:-?:-?:-?

Whinny

Chào mấy bà tám :p:p:p lâu quá k vào tám rùi X_XX_XX_XX_XX_X. K bít dạo này có cao thủ nào k nhỉ :-?:-?:-?:-?:-?
Áh Chào A Binkute Dạo này Anh và gia đình thế nào ạh. ;;);;)
\\Em bị tống cổ khỏi CNV rồi :D:D:D

Khoaaaa

Active Member
Bên này ồn wá,chém vừa thôi,để sức 20 ngày nửa mà tất niên chứ ae

Status
Không mở trả lời sau này.