• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ANH EM ĐAK LAK - ĐAK NÔNG OFF ĐÓN MỪNG QUỐC KHÁNH 2/09

Thoai_DakMil

Super V.I.P
OFF ĐÓN MỪNG QUỐC KHÁNH 2/09/2010

Thời gian tổ chức là vào ngày 29-08-2010 ( Ngày chủ nhật tới) chúng ta off mừng quốc khánh theo thời gian này thì hơi sơm nhưng như vậy cho tiện .

Chương trình bắt đầu vào lúc :
8h30 sáng tại địa điểm cafe............ , đường ............
Địa điểm sẽ thông báo sau

Nội dung :
- Sáng anh em tập trung gặp nhau uốn cafe
- Trò chuyện trao đổi về các thiết bị công nghệ
- Share nhau những hiểu biết về công nghệ
- Chưng trình bốc thăm trúng thưởng
- Đến trưa anh em gặp nhau dùng cơm thân mật

Chi phí ban đầu : share 50.000 VNĐ/1TV
Anh em vào đăng kí theo mẫu :
Tên : .............
Nick : ............
Số ĐTDĐ : ......
Thành viên nào có ĐK ở đây thì mới có quyền bốc thăm trúng thưởng :))

Giải thưởng là một thẻ key phần mềm diệt virut BKAV PRO do Thoai_DakMil tài trợ , và tiện đây có anh em nào muốn tài trợ thêm phần thưởng cho hoành tráng thì cứ lên tiến .

Danh sách :
1.Thoai_DakMil
2. cu_giong
3. w2k
4. nam470
5. phantnang
6. ninjarock3002
7. lanh_lung
HÌNH ẢNH OFF CẬP NHẬT TẠI BÀI #17 VÀ #19

Chỉnh sửa cuối:

cu_giong

cu_giong đứng thứ nhì vậy.yêu cầu các mem tiến hành sắp xếp thời gian để đi off nhé.

w2k

ace tập trung đê. mừng qk 2-9 hoành tráng nào. time là vàng ngọc........
@Thoai_DakMil: sao chỉ có 1 cái vậy pác. ace dễ "bụp" nhau lém đóa.:))

2356

Cho em 1 phát :)) Mãi cũng tới ngày Off :)) Đợi dài cả cổ :">
Anh Tùng nhớ ới bạn Quốc với nhá :))
Em xin đề nghị Cà phê ở Không Gian Xưa, đường Y Ngông :D Cái quán mà lần Off trước anh em ta ngồi uống ý. :">
Ọe, ngày 29 nhà em có dỗ rồi :( Chuyển sang ngày 28 được hok anh Thoại :D Nếu hok thì anh em cứ đi caphe đi,em dự phần ăn cơm thân mật cũng được :">

nam470

Ngày đó thật sự ko biết là có đi công tác ko nữa. Nhưng mình sẽ cố gắng tham dự.
Đăng ký nhé bác Thoại.
Tên: nguyễn Danh Nam
nick: nam470
SĐT: 0935.582.588

phantnang

mới xem xong bài off lần 2 mà được đk lần 3 rồi nhưng tiếc quá vì nghỉ ốm mấy bữa liền nên chủ nhật này fải trực rồi, fải cố gắng còn lại 2 ca vậy...:D
tên : Phan Tấn Năng
nick: phantnang
sdt : 0949.846.847

tienquoc87

Cho em 1 phát :)) Mãi cũng tới ngày Off :)) Đợi dài cả cổ :">
Anh Tùng nhớ ới bạn Quốc với nhá :))
:">

Èo ơi! Tớ đây...☺
Mấy bửa nay bí rì, trời mưa dầm, đường đi khổ quá! Chẳng biết có tham dự đc cùng anh em hông nửa đây!

ninjarock3002

chà chà không bít đi đc ko đây. hôm đó bận đi thi. hic hic. thôi cứ đăng ký nếu đc tranh thủ em lên.he he. mong họp tư bừng.

cu_giong

ai xem hình biểu dương lực lượng của PV miền nam thì cố gắng phát triển PV miền trung phát đi.hehehe

w2k

Èo ơi! Tớ đây...☺
Mấy bửa nay bí rì, trời mưa dầm, đường đi khổ quá! Chẳng biết có tham dự đc cùng anh em hông nửa đây!

Kố gắng đi đi ku em. vì sự nghiệp kon cháu chúng ta.:)):)) Đến bỉu diễn màn mở nút chai và chém gió cho ace PV lác kon mắt ra chứ. lần trước đã chụp hụt rùi.

tienquoc87

Kố gắng đi đi ku em. vì sự nghiệp kon cháu chúng ta.:)):)) Đến bỉu diễn màn mở nút chai và chém gió cho ace PV lác kon mắt ra chứ. lần trước đã chụp hụt rùi.

Vậy anh chịu khó mang 1 lon gạo đầy lên, em chém cho lác mắt...hihi☺

kenzzi

mình đang đi công tác ở GiaLai,nhiều khả năng là không về kịp nên không dám ĐK,sợ ĐK rồi mà lại không có mặt thì anh em ''chém''.... các pro đã ĐK nhớ tham gia đi đông đủ cho khí thế nhé,chúc buổi Off thành công !
P/S : Đợt off trước quỹ chung của anh em chúng ta còn hơn 300k,vì vậy các anh em nào ( cugiong,2356,w2k,ninja....) có thẻ ATM của Agiribank thì Pm cho mình số TK để mình Tranfers về cho anh em sử dụng nhé.

tienquoc87

Em để xem ngày cuối chắc chắn mình có đi đc kô để mà đk!
Đãi chuẩn bị sẵng sàng...đi gửi xe để mai còn kịp đi do đường lầy, rùi đánh bộ về hơn 4cây số, rụng hết chận cẳng...
Ai ngờ mai nhà em đi dỗ... thế là công cốc. hic☺
Mai em ở nhà hổng đi đc nữa...

cu_giong

xin thông báo.ngày mai là ngày 29-8-2010.a e nào đi đc thì lên cafe Uyên Phương dùm nhé.có gì ko biết hoặc ko hiểu chổ nào thì ae gọi cho mình
Sdt:0988.522.544 .gặp Đức Anh

2356

Em để xem ngày cuối chắc chắn mình có đi đc kô để mà đk!
Đãi chuẩn bị sẵng sàng...đi gửi xe để mai còn kịp đi do đường lầy, rùi đánh bộ về hơn 4cây số, rụng hết chận cẳng...
Ai ngờ mai nhà em đi dỗ... thế là công cốc. hic☺
Mai em ở nhà hổng đi đc nữa...

Bắt trước mình àh :))
Báo cáo với anh em là có thể mai mình đi hok được vì mắc dỗ rồi :D

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Hình ảnh off của anh em ngày hôm nay :

phantnang , ninjarock3002 , lanh_lung đang shera bí kíp dùng Android

cu_giong và nam470

Thành viên mới phantnang và w2k

Anh em tham gia bốc thăm trúng thưởng

Và giải thưởng đã thuộc về ninjarock3002 cười rất tươi

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Hình ảnh off tăng 3 chụp = Desire trong tối hơi mờ , do tăng 2 không chụp ảnh , anh em nào k tham gia tăng 3 thì buồn ráng chịu nha .