• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Hà Tây vào điểm mặt anh tài nào

Hungnokia3300

Well-Known Member
Tình hình rất là tình hình, thấy anh em các tỉnh các miền đều tụ hội để ọp ẹp mà Hà Tây lại chả thấy gì cả. Mình bạo dạn xin đứng ra hô hào anh em cái nhỉ. :D

Hà Tây là cửa ngõ thủ đô, nằm sát cạnh CLB Hà Nội, tính ra thì cũng lòa hàng xóm láng giềng láng tỏi, ngay cạnh trung tâm thông tin PDA cũng có những thế mạnh nhất định ;)

Rất mong được sự ủng hộ của toàn thể anh em PDAVIET.

sodepvietnam

Chắc không có mấy người Quê Lụa ở trong này nên không thấy ai?!
Hay là các bác đó đang mải đuổi theo Xứ Đoài Mây Trắng :d

ngovandang

Em ở HÀ tây nè nhưng ở Thach Thất cơ cách Hà Nội 34,6km(theo Vietmap :D),anh hùng ở đâu cố gắng hô hào mọi người tạo thành Clb pda hà tây với cùng niềm đam mê,rất ủng hộ ý tưởng của anh,em tên Nguyễn Hải Hà ,Sv ĐHGTVT khoa kỹ thuật Viễn Thông

i_love_baby387

Hà Tây bây giờ là Hà Nội rồi, Thiết nghĩ các bác ở Hà Tây cũng nên ra nhập câu lạc bộ Hà Nội cho vui:) Topic đã quá lâu rùi mà,

JS_AnhTuan

Active Member
mình cũng ở mỹ đức hà tây nè, bạn ở chỗ nào vậy?. mình ở đồng tâm. mình là nguyễn anh tuấn. hiện tại mình ở đắklak và sài gòn. à quên khoảng 2 năm trước ở sài gòn và giờ thì lắc

w2k

HN2 nè. Thường Tín city.hiện tại làm việc ở Buôn Đôn - Daklak. gia nhập PDA Hà Nội đi ace

Hungnokia3300

Well-Known Member
Sau một thời gian dài mới thấy có người lên tiếng. Vậy là vẫn còn người Hà Tây gốc giống mình đây :). Mình là Phạm Duy Hùng, sống ở Vạn Phúc Hà Đông. Vui vì được làm quen với các bạn.

Tên Hà Tây bị biến mất nhưng người Hà Tây gốc vẫn còn

ngoctrien

Member
Hello.anh,em hà tây hay được gọi là hà nội 2 mới được xác nhập vào hà nội 1 ngày mồng 1-8 năm 2008 bây giờ mới có tên hà nội, không biết lên pùn hay vui nữa.em là ngọc triển ở chương mỹ hà nội 2 hôm nào họp mặt cho em tham gia vơi nha

ngoctrien

Member
Hình như câu lạc bộ pda hà tây không thành rùi vì người đại diện lập ra câu lạc bộ mà không thấy kêu gọi đồng bào hà tây họp mặt nữa nhỉ.ngọc triển thành viên nhiệt tình ở chương mỹ nè.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Club thì có lẽ là khó thành lập được nhưng thông tin để anh em có dịp gặp nhau thì nên có bạn ạ. Bạn nên để số điện thoại để anh em thỉnh thoảng giao lưu gặp gỡ :D

Số điện thoại của mình là 0902841982.

Chỉnh sửa cuối:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Nhà ngoại mình ở khối 2 đây :D . Hôm sắp tới đây Club HN tổ chức đi Off ở Hải Phòng, mấy anh em cố gắng đi chung cho vui.