• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ANH EM UIQ 3.0 TREO CỜ NGÀY 2/9 NÀO!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Caohieu88

Trong không khí vui tươi nhân dịp kỉ niệm 63 năm ngày lễ quốc khánh nước CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM (2/9/1945 - 2/9/2008) Caohieu88 xin được phép phát động phong trào treo cờ Tổ Quốc trong ngày 2/9 trên Forum Pdaviet. Đây là một hoạt động hết sức có ý nghĩa, không chỉ thể hiện tình yêu đất nước, trách nhiệm của mỗi công dân Việt Nam nói chung mà còn là thể hiện tình đoàn kết của anh em PDAViet trong các hoạt động xã hội nói chung. Hi vọng anh em PdaViet - UIQ 3.0 sẽ hưởng ứng nhiệt tình phong trào chung của cả nước. Hãy thể hiện bạn là một người con Việt Nam và là một người anh em trong gia đình PdaViet!!! =D> =D> =D>

TÔI YÊU VIỆT NAM - TÔI YÊU PDAVIET

at007

hiếu ơi treo cờ như thế nào nhĩ^^ mình cũng muốn treo 1 cái cho hoành tráng,mình làm 1 cái treo vào đây luôn nha,không được đẹp cho lắm.chúc Việt Nam phát triển ngang tầm china thôi,chúc diễn đàn mình phát triển lên một tầm cao mới^^

Nghỉ!nghiêm!chào cờ......! chào!

lucky000

treo cờ thì bỏ hình mấy cô gái ở dưới đi! nhìn phản cảm lắm:D thích hình con gái thì cho mấy em thanh niên xung phong tay kiếm tay súng vào mới hợp chứ!

at007

treo cờ thì bỏ hình mấy cô gái ở dưới đi! nhìn phản cảm lắm:D thích hình con gái thì cho mấy em thanh niên xung phong tay kiếm tay súng vào mới hợp chứ!

ô hay,bác không thấy mấy em đang chào cờ à=)):D,quan trọng là tấm lòng phải ko bác

Caohieu88

Haha, hoan hô tinh thần các bác đã ủng hộ!!! Có mấy em đứng chào cờ cũng hay, đúng là ý tưởng lớn của bác At007...^ ^

smiler

Well-Known Member
Trong không khí vui tươi nhân dịp kỉ niệm 63 năm ngày lễ quốc khánh nước CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM (2/9/1945 - 2/9/2008) Caohieu88 xin được phép phát động phong trào treo cờ Tổ Quốc trong ngày 2/9 trên Forum Pdaviet. Đây là một hoạt động hết sức có ý nghĩa, không chỉ thể hiện tình yêu đất nước, trách nhiệm của mỗi công dân Việt Nam nói chung mà còn là thể hiện tình đoàn kết của anh em PDAViet trong các hoạt động xã hội nói chung. Hi vọng anh em PdaViet - UIQ 3.0 sẽ hưởng ứng nhiệt tình phong trào chung của cả nước. Hãy thể hiện bạn là một người con Việt Nam và là một người anh em trong gia đình PdaViet!!! =D> =D> =D>

TÔI YÊU VIỆT NAM - TÔI YÊU PDAVIET

OK . Vậy mạn phép mượn ảnh đại diện của bạn 1 ngày nhé.
Mình là người Việt Nam mà

Bạn lucky000 nói cũng có ý đúng : Đã có ai nghĩ ngày treo cờ của con gái là ngày gì không nhỉ ^^ ...

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Bạn Smiler cứ mượn ảnh thoải mái nhé ^ ^ !! Chúc anh em UIQ 3.0 nghỉ lễ vui vẻ và hoạt động hiệu quả trên mọi "lĩnh vực" :D

tommynguyen1961

VIỆT NAM MUÔN NĂM. THIẾU "BÁC HỒ" SẼ KO THỂ SỐNG NỖI, SẼ KO CÓ DIỄN ĐÀN NÀY VÀ SẼ KO CÓ NHỮNG NGÀY ANH EM TRÊN DIỄN ĐÀN QUEN BIẾT NHAU NHƯ VẬY.HIIIII

Status
Không mở trả lời sau này.