• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anhtam-JAR 1.30 (Python)

anhtamhcm

anh tám ơi anh có phần đóng gói thành file sis ko ạ em tìm mãi chẳng thấy anh có thì anh gửi sang cho em với

SisBoom nhé, dùng s60 mà nói không biết thì hơi lạ
Tải bản chuẩn Việt hóa 5.81 của NGUYENTRANDUNG Ở Đây

Hjc, anh nói vậy khác nào gjết chết những fan english hả anh, ác , anh có thể chỉ e cách english hóa đi anh. Tuy ngưỡng mộ tài việt hóa của anh nhưng e mog anh có thể chỉ e english hóa ko ạ. Cảm ơn anh nhjều
Dùng Siêu dịch mà làm, quá dễ

haichung

đúng là anhtamhcm quá thông thạo đường đi trong pm điện thoại rồi.

Chỉnh sửa cuối:

vokhanhyen

NHiều bạn trong topic này hỏi nhiều khi cũng thật ngớ ngẩn !Nếu là mem mới nên có gắng tìm hiểu những điều cơ bản nhất rồi hỏi cũng đc chứ sao ? thâtt là...còn việc để tạo thêm 1 cái PM mới như các bạn nói thì nói thật là ngoài khả năng của các bạn ! các bạn nên hoc từ điều nhỏ nhất sau đó mới học đến cái khó ! Việc đổi tên 1 ứng dụng thành 1 tên khác cũng tương đối là khó chứ đừng nói là tạo 1 Ứng dụng mới chạy song song=>việc này đòi hỏi phải có kinh nghiệm và hiểu về python=>các bạn cứ bình tĩnh=))

anhtamhcm

Việc đổi tên 1 ứng dụng thành 1 tên khác cũng tương đối là khó chứ đừng nói là tạo 1 Ứng dụng mới chạy song song=>việc này đòi hỏi phải có kinh nghiệm và hiểu về python=>các bạn cứ bình tĩnh=))

Tạo nhiều ứng dụng chạy song song thì anhtam có thể làm được khoảng 95%% các phần mềm hiện nay, trừ những pm đã mã hóa như kiểu của LCG

Ví dụ: thỉnh thoảng muốn dùng Siêu dịch 1.72 thì dùng em này cho đỡ nhớ, chán thì lại dùng Siêu dịch 1.76>:)

Kojiro

Super V.I.P
Hỗ trợ mọi dòng máy từ S60v1 đến OS7-8
...

PDA nên tạo chủ đề dành riêng cho App Python đi>> Up kiểu này lộn xộn quá
:O

Việc thêm khu vực thì hơi khó nhưng việc lập topic tổng hợp thì quá đơn giản, e muốn xin ý kiến của anh về việc topic này: lập ở đâu, như thế nào...
E chờ tin anh!

anhtamhcm

Việc thêm khu vực thì hơi khó nhưng việc lập topic tổng hợp thì quá đơn giản, e muốn xin ý kiến của anh về việc topic này: lập ở đâu, như thế nào...
E chờ tin anh!

Ví dụ như thế này được không Kojiro? Nếu không thì thôi vậy! Chỉ là ý kiến riêng của anh thôi:D

NGUYENTRANDUNG

Ví dụ như thế này được không Kojiro? Nếu không thì thôi vậy! Chỉ là ý kiến riêng của anh thôi:D

Ví dụ như anh Tám quá tuyệt vời, nếu được như vậy thì còn gì bằng. Hy vọng anh Kojiro sẽ sớm giải quyết cho anh em tiện theo dõi những ứng dụng pro của python. Và cũng loại trừ câu hỏi "Ứng dụng này cần Python không anh?". Quá tuyệt:D

Kojiro

Super V.I.P
Đã trình BQT, hy vọng sẽ có câu trả lời sớm cho anh em! Nếu có mà anh em ko có Pm để up thì .. KJR này chắc trốn khỏi PV luôn :D

anhtamhcm

Đã trình BQT, hy vọng sẽ có câu trả lời sớm cho anh em! Nếu có mà anh em ko có Pm để up thì .. KJR này chắc trốn khỏi PV luôn :D

Bây giờ mà gom rải rác khắp PDA chắc cũng đến 500 ứng dụng cho Python rồi lo gì KJR:D

vokhanhyen

bác 8 giỏi nhỉ ! Biết cả về potoshop hay sao thế hê hê !đợt tới có time đi học potoshop 1 thể hê hê.Quả nỳ có nhiều python để dùng rồi ka ka ka ka:))

chipcoi88

anh tám có thể tổng hợp 2 ứng dụng sis+ sisxboom và jarboom vào 1 ứng dụng made in anhtamhcm đc kô. Nếu đc thì wá tuyệt. (Hỗ trợ 0s6-> 0s8 thì wá đỉnh)

jimmyvn88

anh tám có thể tổng hợp 2 ứng dụng sis+ sisxboom và jarboom vào 1 ứng dụng made in anhtamhcm đc kô. Nếu đc thì wá tuyệt. (Hỗ trợ 0s6-> 0s8 thì wá đỉnh)

nếu cho cái sisboom,Sisxboom và Jarpro này vào 1 còn đc chứ cái JarBoom thì mình bó tay,thử đem vô 31 in 1 rồi mà ko đc. ko biết anhtamhcm có thể ko
chắc là đc đấy

haichung

về vấn đề cr@ck game jad có bạn nào rành ko nhỉ, mình cũng thử dùng pm này rồi , nhưng ko thấy tín hiệu gì cả! thanks

tiephien1

anh tam ơi. sao e crack game mà không được nhỉ. hic! sao khi crack thì ko thấy thông báo gì nữa. e không bít là file cài game đó đã crack hay chưa. tuy phần mềm đã việt hóa nhưng em vẫn không bít cách cracks game. mong a dạy bảo

lucky_luong

anhtamhcm
Thành viên cấp 5
SisBoom nhé, dùng s60 mà nói không biết thì hơi lạ
Tải bản chuẩn Việt hóa 5.81 của NGUYENTRANDUNG Ở Đây
Lind die rồi A.Tam ơi.

thusinhbuon

anh Tam ơi anh cho em hỏi , em đang dùng FONT 2in1 ( sis ) nhưng sao khi vào pm này của anh lại hiện toàn ô vuông thế ạ ! anh có FONT nào để hiện được thì anh cho em xin với !

tan19091989

anh tám ơi em nghe nói anh đã bẻ khóa phần mềm ông đồ mobile pro anh cho em xin nha qua email p.phuoctan@yahoo.com.vn,đáng lẽ là em ko làm như vậy nhưng em đã rest máy nó mất key em xin anh nghiẹm lại anh ta không cho.huhu chẳng lẽ lại tốn 50k nữa.giúp em nha.cảm ơn anh nhiều

TruBic

Well-Known Member
anh tám ơi em nghe nói anh đã bẻ khóa phần mềm ông đồ mobile pro anh cho em xin nha qua email p.phuoctan@yahoo.com.vn,đáng lẽ là em ko làm như vậy nhưng em đã rest máy nó mất key em xin anh nghiẹm lại anh ta không cho.huhu chẳng lẽ lại tốn 50k nữa.giúp em nha.cảm ơn anh nhiều
Anhtam làm gì có bẻ khoá pm(nghe bạn nói chắc pm lịch vạn niên cá nhân) đâu bạn?
Pm đó đã có full hết trong 4rum rồi nè bạn, bạn chịu khó tìm lại nhé.