• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnimSpriteLite v2.3.3 Việt hóa ~ Món quà ý nghĩa dịp Giáng Sinh!

MinhThang

Manager
sao minh loi ra zui ma toan bao loi la the nao` vay minh dung n82

Chú ý bài viết bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Bạn nói rõ lỗi gì để anh em hiểu và giúp cho bạn.

orbitGTA

Sao lạ thế ? Em cài vào rồi, sao nó chả thấy gì ở ngoài vậy ? Hình như nó có sẵn ảnh mà.

Em chưa có ảnh (mới Format).

ahgnaoh_h2t

anh e cho minh hoi tham , minh cai vao con n96 sao no hao pin va cu dung may hoai vay , anh e giup minh voi .:(

Dùng mấy cái này hao pin là đúng rồi,muốn đẹp thì phải chấp nhận những cái nhỏ nhặt như thế chứ :D:D:D

magus

Cái này cài thế nào vậy bạn,có cần đổi đuôi 7z thành rar hay jar hay sis kg bạn

r0nkut3

Cái này cài thế nào vậy bạn,có cần đổi đuôi 7z thành rar hay jar hay sis kg bạn

Cái này ko cần phải đổi đâu. Cứ giải nén BT ra là đc file .SIS cài vào máy là đc.

magus

Bạn ơi sao mình làm nó ra đuôi zip kg hà,làm thế nào để ra đuôi sis vậy bạn,hướng dẩn cụ thể giúp mình với

r0nkut3

Bạn ơi sao mình làm nó ra đuôi zip kg hà,làm thế nào để ra đuôi sis vậy bạn,hướng dẩn cụ thể giúp mình với

Mình up cho bạn bản .SIS đây
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?3mz5m0wmy0m[/DOWNLOAD]

magus

Thank bạn nha(mình nhấn THANK đấy nhé,chứ khg down rồi đua đâu)

Chỉnh sửa cuối:

magus

Bạn ơi,mình cài được rồi nhưng khi nhấn vào nó báo (not supported )là jì vậy bạn

r0nkut3

Bạn ơi,mình cài được rồi nhưng khi nhấn vào nó báo (not supported )là jì vậy bạn

cái này thì mình chjui rồi, mà máy bạn là máy gì thế. Mình test trên e71, 5700 đều good mà :-??

DinhTuan

Posted via Mobile Deviceco the may ban khong ho tro phien ban nay,ban kiem cac phien ban cu cua no de xai nha ban

magicter

cho mình hỏi cái là tại sao mình cài vào may rùi mà mấy cái hình cây thông nó không chuyển động mà chỉ có con chó là nhảy vậy? mình dùng n82

huynhba

mình cũng xài N82, khi chọn hình thì ok,nhưng để xuất hiện trên màn hình thì bấm phím menu cho hide chương trình, hay bấm exit?mình làm cả 2 mà ko thấy xuất hiện gì hết.còn làm theo mặc định của dt là vào "quản lý file-chọn file .gif-chọn làm hình nền",thì chỉ xuất hiện hình mà ko thấy chuyển động.

ninhhot

mình cũng xài N82, khi chọn hình thì ok,nhưng để xuất hiện trên màn hình thì bấm phím menu cho hide chương trình, hay bấm exit?mình làm cả 2 mà ko thấy xuất hiện gì hết.còn làm theo mặc định của dt là vào "quản lý file-chọn file .gif-chọn làm hình nền",thì chỉ xuất hiện hình mà ko thấy chuyển động.
B chọn hình xong nhấn tùy chọn kéo xuống và nhấn vào dòng làm mới thay đổi nhấn menu thoát ra nếu vẫn chưa thấy thì b khởi động lại máy là dc.
Posted via Mobile Device

TrungThanh999

B chọn hình xong nhấn tùy chọn kéo xuống và nhấn vào dòng làm mới thay đổi nhấn menu thoát ra nếu vẫn chưa thấy thì b khởi động lại máy là dc.
Posted via Mobile Device

e làm theo cách của a rùi mà nó cũng vậy ah a oi . còn cách nào nủa hok chỉ e vói e cám on nhiều .:(:)(:)((

Nynk_102

e làm theo cách của a rùi mà nó cũng vậy ah a oi . còn cách nào nủa hok chỉ e vói e cám on nhiều .:(:)(:)((
Thế này nhé : bạn mở pm lên. Có thể để nguyên hoặc chỉnh sửa các thông số ở các dòng mục. Sau đó bạn bấm Option /Chọn ảnh động :Chọn lấy một bức ảnh động có trong máy bạn. (Sau khi cài đặt thì hình cây thông ở trong C/data/anim....xmas?.gif ). Khi tìm thấy ảnh ko bấm Ok mà bấm Option/Chọn. Tiếp theo bấm tiếp Option/Chọn vị trí ảnh: dùng phím 4 chiều để cân đối vị trí của ảnh trên màn hình, bấm phím chọn bên trái để xác nhận. Vào tiếp Option/Làm mới thay đổi.
Ok ? Bấm phím Menu để thoát ra màn hình chờ. Chưa thấy gì đúng ko? Vô thoát chương trình di rùi mở lại, bấm menu thoát ra màn hình chờ. What's happened ? Bây giờ có thể vào và thoát hẳn Anim rùi đấy.
Thấy bạn vật lộn với nó lâu quá nên mới phải ra tay đấy. Ok rùi thì ấn .....hộ phát nha. Hjhj.

Posted via Mobile Device

hvnh

cảm ơn bạn, ko bít có bản này việt hóa chưa

e ko hỉu lắm bản này anh việt hóa uj còn j ,mỗi tội dùng N78 khi đến bước chọn vị trí ảnh thì nó bị đơ lun ko chạy tiếp nữa đành phải bấm nút đỏ ,khi dùng bản tiếng anh thì ok :-? nên giới thiệu cho ai ko dùng đc bản việt hóa thì dùng bản tiếng anh thui mà
ah sr có lẽ e viết sai,ko phải là 2.33 mà là v2.3.3 :D