• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnimSpriteLite_2.3.4_s60v3x_selfsigned Việt hoá

q630666

E ấn phím trái xong mới ấn lưu thay đổi.À mà được rồi.Phát đầu không được.Hehe.cám ơn bác.

vuadientu

Cái này dùng chán quá. Được lúc đầu thôi, lúc sau restart lại máy là bắt đầu chập cheng. Kiến từ 1 con thành 3-4 con rồi máy chạy chậm rì ra. Hix, mình cũng kết cái này phết nhưng thế này thì không đỡ được. Ai biết phiên bản nào ổn định hơn thì chỉ giùm mình cái.

q630666

Cái này dùng chán quá. Được lúc đầu thôi, lúc sau restart lại máy là bắt đầu chập cheng. Kiến từ 1 con thành 3-4 con rồi máy chạy chậm rì ra. Hix, mình cũng kết cái này phết nhưng thế này thì không đỡ được. Ai biết phiên bản nào ổn định hơn thì chỉ giùm mình cái.

Bạn dùng máy gỉ.Tớ xài trên N95 thường vẫn ok.restar tẹt ga.Tốc đọ gần như là vận thế.Chác bạn để chạy ẩn nhiều thứ quá chứ ko phài tại cái này đâu.

Auto

hix miinhf chưa dùng qua cái này, thử down về xem sao. cảm ơn nhé
K nên post bài thanks chứ pác ;)
Chòy...đúng là restar xong thì...1con...2con...3con...4thằng...trời...1nùi luôn...k biết nó đụng với pm nào ấy nhỉ :-??
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
K nên post bài thanks chứ pác ;)
Chòy...đúng là restar xong thì...1con...2con...3con...4thằng...trời...1nùi luôn...k biết nó đụng với pm nào ấy nhỉ :-??
Posted via Mobile Device

Càng nhiều càng tốt=))=))=))

MinhThang

Manager
Càng gần tết thấy pác minhthang cười xinh ghê chưa kia ;;)
Nhưng quay về 2.2.2 thì xài đc ;)
Posted via Mobile Device

Thấy cái AVAT chóng cả mặt. Vào xóa bớt file gif để lại 1 con thôi, tại cài nhiều lần nên nó nhiều. Pm này có bản như vậy đó hay sao ý, lúc trước cũng gặp tình trạng này và đó là cách xử lý.

quang83

Có bạn nào xài E 63 hay E71 test thử xem được không nha, e cài vào mà nó báo không phù hợp.
p/s: Bộ gõ 4rum này lạ thiệt, gõ E663 mà cứ ra Ê63 :(

traihp9001

Well-Known Member
pác nào post giúp em file đính kèm của pác traingheo với.em click vào nó toàn ra hồ sơ của pác traingheo thôi

duongvannam

ack,pót kiểu này potay.sao ko giới thiệu cho ng ta biết.potay
nổi tiếng mà lỡ ng ta ko biết sao trời

MinhThang

Manager
ack,pót kiểu này potay.sao ko giới thiệu cho ng ta biết.potay
nổi tiếng mà lỡ ng ta ko biết sao trời

Đây là phần mềm Việt hóa, tiếng Việt bạn à dễ sử dụng, nó đã quá cũ và quen thuộc, đã giới thiệu ở BOX ứng dụng rồi, còn đây chỉ là VH thôi nên sẽ không được giới thiệu lại. Bạn cài vào đt nó sẽ có 1 con kiến bò trên màn hình của bạn.:D

huychieu

Ban oi minh thay no chua thich hop cho man hinh 320 x 240 ban co the nghien cuu duoc khong . Minh bos bai tren dien thoai chua viet duoc tieng viet thong cam . Khong thank duoc

MinhThang

Manager
Ban oi minh thay no chua thich hop cho man hinh 320 x 240 ban co the nghien cuu duoc khong . Minh bos bai tren dien thoai chua viet duoc tieng viet thong cam . Khong thank duoc

Bản này dùng cho size 240x320 thì tốt còn 320x240 thì không biết như thế nào, vì không có máy để test, không thể nghiên cứu được đâu bạn, trừ khi có bản hỗ trợ cho size 320x240.

Khoaaa

chuyển đổi PNG trong mục option là cái gì thế
Posted via Mobile Device