• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Dragon Red 2012 by Dragon459 - Theme tết năm 2012!

Dragon459

Manager
Anna Dragon Red 2012
Phiên bản theme chào mừng năm 2012
Năm con rồng

Phiên bản theme AnnaDragonRed này đã hâm nóng box theme trong 1 khoảng thời gian nhất định
Rất nhiều lời động viên và anti cũng không ít.Nhưng chẳng gì cản trở nếu mình thích làm cả.
Rất tiếc là k thể share cho các bạn phiên bản final.nhưng với phiên bản fix 19 này.mình hi vọng các bạn cũng tạm hài lòng để sử dụng trong những ngày tết.

Phần dự đoán lúc trước.

Chắc hẳn nhiều bạn đã biết đến theme này ở topic screenshot rồi.
Tuy nhiên đó là phiên bản demo shows hàng là chủ yếu. Sau 3 ngày làm việc và nhờ sự trợ giúp đặc biệt lớn từ bác NTV_79 thì hiện tại số icon app đã là >400 icon.
Big thanks gửi tới bác NTV_79
Đồng thời cũng gửi cảm ơn tới ace_hp đã giúp add 1 số icon.

Dưới sự tham khảo từ ý kiến của bác NTV thì mình và bác ấy quyết định chuyển nó sang PREMIUM với giá 5000 vnđ =))=))

Tạm thời mình shows cái hình theme này để mọi người chiêm ngưỡng.
Trong hình mình có đặt 7 dấu hỏi vốn là 7 kí tự mà mình muốn mọi người giải mã.:))
Mình xin nói trước nó sẽ rất bất ngờ.X_X
Ai giải mã được mình sẽ gửi tặng theme này cho người đó.
Nếu thích theme này mọi người 1 là tham gia đoán bí ẩn dưới dấu hỏi. 2 là móc hầu bao (lì xì).

Các câu dự đoán sẽ được tổng kết và trao thưởng vào ngày 26 âm lịch.=D>=D>
Ngày đó cũng là ngày chính thức mình PRE => FRRE nó:p:p.

Mặc dù có 1 số vấn đề không hay xảy ra vào ngày hôm qua. và bản final anna dragon red đã không còn. hơn nữa topic này lại không thể xóa được do BQT đã k chấp nhận yêu cầu của mình nên hôm nay mình cũng gửi đến mọi người link bản fix 19 - bản này mình lấy bên máy của bx mình sang - nó k phải là bản final nên không thế tránh khỏi còn những khuyết điểm.
Hình ảnh theme

Xem thêm 1 vài hình ảnh khác trong phần ẩn hiện

Những mem tham gia dự đoán trong topic này mình sẽ chọn ngẫu nhiên 1 bạn để gửi tặng đến bạn đó phiên bản đặc biệt Anna phoenix.Tuy nhiên khi bạn đó nhận được link dow vui lòng download trước thời điểm 12h trưa nay.sau đó mình sẽ del link đó để đảm bảo bí mật. Mem đó nhận được link vui lòng không share link,hình ảnh hay nói gì cả.vì đây là món quà đặc biệt duy nhất mình muốn gửi đến 1 trong những người đã ủng hộ mình.
Cảm ơn tất cả mọi người trong thời gian qua.

Vấn đề công bố danh sách trúng thưởng thì có lẽ bây giờ k cần thiết nữa rồi.vì link theme anna dragon red đã được share trực tiếp.hơn nữa đáp án cũng đã được công bố 1 cách lãng xẹt ngày hôm qua rồi.nên cho mình xin bỏ qua phần đó.

Chúc anh em đón tết vui vẻ an lành. may mắn

Linkdownload

Anna Dragon Red 2012

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

bật bí 1 tí về 7 dấu hỏi đi bác rồng( chủ đề của dấu hỏi là gì há)...kí tự từng chữ hay 1 dấu hỏi là 1 từ

Dragon459

Manager
Bài viết đã được bác NTV cố vấn.Mình k đưa thêm bất cứ gợi ý gì cả.:))
Mọi người có thể đoán nhiều lần.tuy nhiên khi đoán thì bạn sẽ viết theo dạng
+ dự đoán 1
+ dự đoán 2
....
+ dự đoán n
Lưu ý. tất cả các dự đoán được viết chung vào 1 bài để tránh hiện tượng spam ở topic này nhé.
Chúc ae giải mã vui vẻ.

boy_online01

Ko ham hố cái themes lắm, nhưng tò mò cái đáp án :D. Bác ít nhất cũng phải gợi ý chứ ;)).

Resident_Evil_

dự đóan của mình là
dự đoán 1: con rồng
dự đoán 2: pda rồng

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

bộ icon thì đẹp nhưng cái theme k hợp. Giảm giá trị theme, nên dùng 1 cái theme nền đỏ wallpaper rồng. mình có 1 cái premium như thế nếu hợp tác thì sẽ ok. Còn bạn k thích thì thôi. Nếu theme này bạn tự design nữa thì hoàn toàn có thể publsh lên ovi thành theme premium và cũng tạo nên phong trào design theme khi ip vietnam đã bị 1 số theme maker chặn. Mình muốn đoán thử tí. Đáp án có lẽ đã nằm ngay trong topic này và theo những gì mình biết thì đáp án là
dự đoán 1: PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
bộ icon thì đẹp nhưng cái theme k hợp. Giảm giá trị theme, nên dùng 1 cái theme nền đỏ wallpaper rồng. mình có 1 cái premium như thế nếu hợp tác thì sẽ ok. Còn bạn k thích thì thôi. Nếu theme này bạn tự design nữa thì hoàn toàn có thể publsh lên ovi thành theme premium và cũng tạo nên phong trào design theme khi ip vietnam đã bị 1 số theme maker chặn
cái screen trên hình demo vốn dĩ là mình lấy lại bên topic screenshot.còn phiên bản chính thức của nó thì là màu đỏ,
(Mọi người có thể nhìn ngày trên đó.^^)
Tất nhiên là có bác NTV và ace đã xem :p
Mình đã hợp tác với bác NTV trong phi vụ này. nên đành từ chối.:))

@bác NTV và Johny.
Bác và cậu chăm sóc topic này giúp tớ đêm nay và sáng ngày mai.vì có lẽ giờ phải đi túy lúy rồi.
Các mod khác cũng chăm sóc giùm mình nhé,đừng để topic này đi quá đà.
Thanks all

@boy: thanks boy về mấy thứ boy đã giúp đỡ.^^.
Nó rất tuyệt

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

nhưng cụ thể nó nói về vấn đề gì vậy. Chủ đề về tết hay về gì vậy bác.mỗi dấu hỏi là 1 từ hay 1 câu vậy

cmnd88

nền ngoài đen xì à, có mỗi icon rồng với 400 icon hả pác???

nên show toàn bộ hình ảnh mới nhất, hình nền, icon ở trong các ứng dụng, chứ mà show thế thì 5k down hơi ít khách...

saccerwin

dự doán 1:pdaviet
dự doán 2:đón xuân
dự đoán 3:phát tài
dự đoán 4:năm 2012
dự đoán 5:newyear
dự đoán 6:đoàn kết
dự đoán 7:rồngtết
dư đoán 8:xôngđất
dự đoán 8:đơn giản
dự đoán 9: siêu độc
dự đoán 10: nhâm thìn
dự đoán 11:tài-lộc
dự đoán 12: red_pda
dự đoán 13:icon đẹp
dự đoán 14:red 2012

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

He he, cậu rồng này đi nhậu để mình mình ngồi làm à! Anh em đoán nhanh nào! Hàng đảm bảo sẽ đẹp lung linh mà!=D>

saccerwin

He he, cậu rồng này đi nhậu để mình mình ngồi làm à! Anh em đoán nhanh nào! Hàng đảm bảo sẽ đẹp lung linh mà!=D>
bác ntv_79 ơi khi họ dự đoán xong...ai trả lời đúng thì bác bấm thank nha....còn trả lời sai thì cứ để bình thường nha

ace_hp7

Active Member
em đoán là " em k biết " đủ 7 chữ rồi >:) , hoặc HNYPDAV ( Happy new year PDAVIỆT) :ar! ,bí quá trả lời liều theo lời tư vấn của Saccerwin nhá : ACE_HP7 =)) =)) =))
tềnh hềnh là có thể ,có lẽ ,chắc là ,dự kiến ...sẽ mất 5k ,hỏi khó hơn cả Chiếc nón kỳ quặc thế này Rồng ới

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

em doan la : xuan rong noi pdaviet
dưk đoán có 7 chữ mấy bác ơi....đang suy nghĩ nhức óc đây nè....chắc bỏ 5k mua rồi....
dự đoan1:năm thìn
dự đoán 2:gia đình
dự đoán 3:premium
dự đoán 4:đất trời
dự đoán 5:5000vnđ
dự đoán 6;hàng fre
dự đoán 7:400icon
dự đoán 8:annaPDa

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

dự đoán 1: vietnam
dự đoán 2: winphone