• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Metal v.1.00 s60v5 by Dragon459

Dragon459

Manager
Anna Metal v.1.00 s60v5 by Dragon459

Trong gói theme đó có 2 phiên bản.
- 1 phiên bản với icon của IND190 và tất nhiên là mình đã bổ sung vào đó những icon mà người viết nam cũng như bản thân mình hay dùng
- 1 phiên bản icon mặc định với dụng lượng siêu nhẹ chỉ 97kb dành cho các cooker hoặc các bạn nào muốn lấy làm theme nền.

========================

Update bản 1.0.1 sửa lỗi màu chữ trùng với nền trong phần cài đặt

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Post vào topic show themes đang dùng thì hợp lý hơn bác ạ.
(Trích: Điều 4.1: Các chủ đề giới thiệu về Software, Rom, Firmware, Games, Theme, Hướng dẫn,.v.v Phải có hình ảnh minh hoạ, File đính kèm hoặc Link Download, thông tin hướng dẫn bằng tiếng Việt và đúng nơi qui định. (Trừ trường hợp Mem không phải là Người Việt, thì có thể sử dụng ngôn ngữ tiếng Anh).

hieuna

Bác dragon share cho em với. Thank bác nhiều

Đã gửi

Last edited by a moderator:

Radium

Moderator
anh Rồng gửi cho e đc k? thank a nhiều. thi Đh xong thử edit phát \-/

Đã gửi

NHANHAO84

Theme này khá phong cách nhỉ!

Đã gửi

ace_hp7

Active Member
Rồng post bản DI icon là xong cho phù hợp quy định ,đỡ phải nói này nói nọ ,ai thích icon edit thì pm chủ thớt ,đã vào đây thì xưng hô lịch sự tí đi bạn ,đừng mày tao khó nghe lắm ,có ch j pm tin nhắn mà nói

Dragon459

Manager
Rồng post bản DI icon là xong cho phù hợp quy định ,đỡ phải nói này nói nọ ,ai thích icon edit thì pm chủ thớt ,vào đây xưng hô lịch sự tí đi bạn ,đừng mày tao khó nghe lắm ,có ch j pm tin nhắn mà nói

cậu cứ yên tâm là tớ làm đúng quy định. Link download vẫn có đầy đủ. Chẳng qua là tớ muốn xem thái độ của 1 số thành phần thôi.
như thế này chẳng hạn

ko có link download, ko có file đính kèm, thường thì ko chấp nhận lí do dạng như bữa tao bảo tao onl di động ko viết dc tiếng việt mày dell bài tao đấy rồng, h thì tính sao đây, dell cả bài này đi xem thằng nào nhục

Trường hợp này thì sẽ nhờ SM MINHTHANG xử lí

chitieu

Anh Rồng có thể share theme này cho em với được không, nhìn chất quá :( Tks anh trước nha!

Đã gửi

dathat

Member
Cho là nhận, xin là cho, cho là cám ơn... Mình có nhu cầu sử dụng, gửi cho mình nhé

Đã gửi

0541120140

=D>cho em xin link down với nhìn hay quá

Đã gửi

duylinh27884

Moderator
Nếu bạn hellkul có búc xúc hoặc bất mãn ko đồg ý với cách làm việc của mod nào thì cũg nên vào phòng họp chung mà nhờ nhữg cấp cao hơn xem xét và xử lý,chứ ko phải hễ có bức xúc với ai thì vào topic của người đó chửi bới kiểu như này!và bạn cũg nên nói năg lịch sự hơn vì còn nhữg người khác đọc nữa.