• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Satellite by Quỷ Vương 888

quyvuong888

vẫn là nóng k ngủ đc... chán chẳng có gì làm nên lại nghịck theme vậy
theme rất nhẹ vì chỉ có hơn 100 icon thôi. Chưa bung là 1 Mb, bung ra là hơn 4mb :D. Trên máy mình thì cũng đủ rồi

anhtin10

tuyệt vời bạn à.nhưng mình thắc mắc là làm sao để thanh bar đc như bạn vậy.cái menu sát vào trong ấy

quyvuong888

tuyệt vời bạn à.nhưng mình thắc mắc là làm sao để thanh bar đc như bạn vậy.cái menu sát vào trong ấy

đó là do m0d belle. Còn 2 cái nút còn lại là app bên box ứng dụng chug ý

anhtin10

bạn cho mình mod đó đi.mình có 2 nút ứng dụng đó rồi.thank bạn ha:d

anhtin10

cái đó là phải cook vào fw luôn hả bạn.bạn có biết tên của cái này k.lúc bạn cài cái cfw là nó có cài này luôn à?

YinYang

Active Member
bác quyvuog có vẻ quyết tâm cài để có chữ ký hìh to hơn nhẩy :))

Chúng ta lại sắp chào đón người mới :D

p/s: quyvuong : mình thấy theme này bạn nên phát triển theme. bạn nên add những icon nổi thì theme sẽ nhìn đẹp hơn :)

foreverthuy

mình vẫn thích cái thanh bar trong suốt hơn cho dù nó đã màu đen trùng với màu nền rồi nhưng khi cài hình nền khác màu thì trông không đẹp lắm:-?. Thích nhưng không biết làm nên chỉ ý kiến thôi;;), nếu bác làm hộ cho một bản thì good quá. Mong bác đừng chém!:D

YinYang

Active Member
mình vẫn thích cái thanh bar trong suốt hơn cho dù nó đã màu đen trùng với màu nền rồi nhưng khi cài hình nền khác màu thì trông không đẹp lắm:-?. Thích nhưng không biết làm nên chỉ ý kiến thôi;;), nếu bác làm hộ cho một bản thì good quá. Mong bác đừng chém!:D

Bạn kiếm 1 theme có thanh bar trong suốt và leech sang là đc :-?

anhtin10

hix.hậu quả của việc chép cái mod navibar vào máy là bây giờ nó bão system error.ko biết giải quyết sao hết.up firmware khác cũng ko đc hix

quyvuong888

cậu đag dùg máy j?

cái này đơn giản thôi mà. Có làm k mình hướg dẫn?

anhtin10

hì thank bạn.tối qua mình sửa xong rồi.bạn chỉ mình làm thanh bar trong suốt với

quyvuong888

hì thank bạn.tối qua mình sửa xong rồi.bạn chỉ mình làm thanh bar trong suốt với

hiện h mìnk k ở nhà. Nói qua cho cậu biết nhớ. Cậu sang trag 2 tìm t0pic có tiêu đề theme WP7 tròn x0e của mìnk ấp. Theme đó thank bar tr0g suốt 100% đó. Cậu leech icon sang đó là đc r

anhtin10

cậu sửa lại chỗ thanh media bar lại tí.do cái nhạc với hình ảnh là icon của theme wp7 còn 3 cái kia lại là icon của thêm satellite này.mình thử sửa nhưng ko được