• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Satellite by Quỷ Vương 888

quyvuong888

cậu sửa lại chỗ thanh media bar lại tí.do cái nhạc với hình ảnh là icon của theme wp7 còn 3 cái kia lại là icon của thêm satellite này.mình thử sửa nhưng ko được

mìnk chưa tìm hiểu v.đề này :-??

ryuy

Tk bác quyvuong. :D theme đẹp quá. :) bác chỉ e sửa kiểu j để có widget đóng khung ngoài hs đc ko bác? E thik nhìn cái đồng hồ với profile có khung hơn. Mà sao e cũng cài quickLanguage với Shazam mà nó lại ko ra icon Satetllite mà lại ra icon gốc nhỉ? @@

Ntv_79

Đẹp đó, nhưng theme simple black ko đẹp lắm, có lẽ lấy icon múc sang các theme mới gần đây sẽ đẹp.
@ YinYang: cái theme ở chữ ký tên gì ý nhỉ? Có full ko? nếu có share mình cái link nhé. Thanks :D

quyvuong888

Đẹp đó, nhưng theme simple black ko đẹp lắm, có lẽ lấy icon múc sang các theme mới gần đây sẽ đẹp.
@ YinYang: cái theme ở chữ ký tên gì ý nhỉ? Có full ko? nếu có share mình cái link nhé. Thanks :D

cho sag bộ icon nà0 hả bác. Share cho e với :D
theme ở chữ ký YinYan là theme bác í tự làm

Tk bác quyvuong. :D theme đẹp quá. :) bác chỉ e sửa kiểu j để có widget đóng khung ngoài hs đc ko bác? E thik nhìn cái đồng hồ với profile có khung hơn. Mà sao e cũng cài quickLanguage với Shazam mà nó lại ko ra icon Satetllite mà lại ra icon gốc nhỉ? @@

mìnk k biết. Ic0n của mìnk 0k mà. Thử reset lại máy xem

minhtien1810

cái thanh stt ở dưới là của v5 hả bạn , nữa năm rùi ko dùng nên thay đỗi gì mình cũng hok biết . cái đó làm thế nào , dùng soft gì tks bạn

0978020586

nghe có vẻ hay đấy thanks cả 2 người luôn;;)
à nhưng mà nó ra 1 cái theme có đuôi là .bkp thì đấy là cái theme mình cần đó à

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
nghe có vẻ hay đấy thanks cả 2 người luôn;;)
à nhưng mà nó ra 1 cái theme có đuôi là .bkp thì đấy là cái theme mình cần đó à

.bkp là file cũ chưa xử lí. chỉ xài theme đã xử lí có đuôi sis hoặc sisx

quyvuong888