• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Snake Red 2013 by Dragon459 - Theme tết 2013 !

duylinh27884

Moderator
Có e

Vip manh độg quá=)) nếu ban vĩh viễn giơ tay đâu muộn>:)tự ban có 1 ngày qua ngày sau : ta đã quay lại.. chết Vip roài =))

Radium

Moderator
Vip manh độg quá=)) nếu ban vĩh viễn giơ tay đâu muộn>:)tự ban có 1 ngày qua ngày sau : ta đã quay lại.. chết Vip roài =))

E nguyện hi sinh thân mình cho lý tưởng cao đẹp ạ ;;)
Nãy giờ chưa nghĩ ra thêm được đáp án nào nữa :(

YinYang

Active Member
Dự đoán lần 3 >:)

Dự đoán 1: ChongDos
Dự đoán 2: QuangCao
Dự đoán 3: Thanhvien
Dự đoán 4: Dự đoán phía dưới nhé

babicool

dự đoán là: quangcao

Các kí tự dự đoán có thể viết ko dấu ngoài ra thì viết đầy đủ dấu nha bạn!

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Các bạn nhanh chóng bổ sung thêm các dự đoán nhé. Khảo qua 1 lượt thì chưa có đáp án chính xác. :p

Dragon459

Manager
Hôm nay có ban nick man Tình ko phải xem mod Rồng roài >:)

Vấn đề nổi bật nhất trong đợt họp vừa rồi mà. :D. Mod DuyLinh tối này thử đoán coi sao. :ar!
1 số vip và Svip tâm huyết đều biết mà. Radium đúng ra phải biết ms phải nhưng giờ cu cậu vẫn ngậm tăm ở 2 dự đoán. ~X(

Radium

Moderator
Vấn đề nổi bật nhất trong đợt họp vừa rồi mà. :D. Mod DuyLinh tối này thử đoán coi sao. :ar!
1 số vip và Svip tâm huyết đều biết mà. Radium đúng ra phải biết ms phải nhưng giờ cu cậu vẫn ngậm tăm ở 2 dự đoán. ~X(

Hihi. E mới bổ sung thêm 1 dự đoán. Hi vọng là đúng \-/

babicool

donate theo hình thức nào vậy các anh.mạng chỗ em chận nên cho phép em hỏi luôn ở đây