• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

duonglepro

Posted via Mobile Deviceông Tiên nói hay wá tại ông breed bán liền,còn tui để dành xài,bây giờ tập trung cày lv,ko kiếm tiền nữa,giờ kiếm con Black Bat có tăng attack mà hõi ko ai bán,giờ tìm pet biết bơm máu là ok roài,mua máu,sửa đồ tốn tiền thấy sợ,đi đánh bị mấy thằng china dog kill wài,đi king thì gặp thằng tonatos,chán vãi

caongan49

Posted via Mobile Deviceông Tiên nói hay wá tại ông breed bán liền,còn tui để dành xài,bây giờ tập trung cày lv,ko kiếm tiền nữa,giờ kiếm con Black Bat có tăng attack mà hõi ko ai bán,giờ tìm pet biết bơm máu là ok roài,mua máu,sửa đồ tốn tiền thấy sợ,đi đánh bị mấy thằng china dog kill wài,đi king thì gặp thằng tonatos,chán vãi

thằng tonatos gà đó chỉ bít kill gà thui.nó dám vác mặt lên map mới ah. Ah quên sorry bạn Chuotlong nhe,chìu tối nay mình sent cho bạn

taotoine68

Sao ko cap nhat gia ca thi truong cac item, pet,egg trong game len Topic nay nhi. De pakon VN minh mua do khoi bi lo^'.
Posted via Mobile Device

duonglepro

Posted via Mobile Devicebữa nay cũng hơi bức xúc nên vào nói anh em,hôm nay tui-Duongle cùng với Kool và PhongBa chia ra để kill thằng China,mà thằng Kiến cứ nhảy vào kill tui,nó nói nó chưa quên vụ tui kill pet nó(thực ra tui ko có,thề lun),cái thái độ xấc láo của nó làm tui rất bực,tại sao mấy thằng China tui kill bạn nó mà chỉ cần 1 lời xin lỗi là có thể làm bạn,còn ở đây Việt Nam với nhau mà nhỏ nhen tính toán như vậy,tui chơi pk nhiều lúc kill nhầm anh e m VN tui đều xin lỗi đàng hoàng chưa hề mích lòng với ai trong game(Vn thui),anh em Vn với nhau thì nên giúp đỡ nhau,có gì ko hài lòng thì cứ nói thẳng thắng với nhau,chứ sao lại có thái độ ngang tàng không biết nói lẽ phải như vậy,

since

duongle noi hay wa'!!!=D> pạn cũng nghĩ vậy ! ma` anh em việt nam có ai có đồ 71 full bán ko ? có thì pm tui nhé !
tên nhân vật của tui trong game la : since
class : knight

anhquang636

Hôm nay ra bai king. Gap thang tonato. Ðánh nhau voi nó ca tiêng ðong ho. Mà ko làm gì noi nhau.nó chán mà tu leave

caongan49

đang chơi 1 class win đj jiết người.nhưng vẫn thích knight vì KNIGHT LÊN ĐỒ RẤT LÀ ĐẸP .HE HE

mysuol213

như đã hứa với Duongle,PhongBa này đã thank rùi. thật lòng mà nói, hành động của ông Kien coi ko được chút nào. tui pm cho nó nó bảo tui là "Bạn làm gì mình". Người Việt cả mà hành động như vậy là sao????????????????

hurryghost

Bức xúc quá ai chịu được, nếu là tôi tôi cũng kill luôn.
Pro nào cho hỏi nâng cấp Troll thế nào? Làm như cách thường không được. Hay là loại Troll nó không cho nâng cấp.
Posted via Mobile Device

caongan49

Bức xúc quá ai chịu được, nếu là tôi tôi cũng kill luôn.
Pro nào cho hỏi nâng cấp Troll thế nào? Làm như cách thường không được. Hay là loại Troll nó không cho nâng cấp.
Posted via Mobile Device

k cho là k cho thế nào? Troll lv nhiu

duonglepro

Posted via Mobile Devicetroll tui lv48 cũng nâng cấp được mà,bữa thịt con Troll đểu cùng gen 8 vẫn dùng cách thông thường,nhưng giờ dùng rồi thấy tốt hơn cả vẫn là snowman,troll hình như per cao nhất là insidious đúng ko?thấy đánh ít wá,

caongan49

Posted via Mobile Devicetroll tui lv48 cũng nâng cấp được mà,bữa thịt con Troll đểu cùng gen 8 vẫn dùng cách thông thường,nhưng giờ dùng rồi thấy tốt hơn cả vẫn là snowman,troll hình như per cao nhất là insidious đúng ko?thấy đánh ít wá,

troll indus là đỡ ah.troll cowlary còn cùi bắp gấp vạn lần.troll chỉ dc cái chịu đòn tốt hơn thui

Chuotlong

chán cái tôpc này quá, Pm ai củng kô chịu giúp đở cả.Bác caongan hứa giúp em mà hoài kô thấy, bảo kô lên mạng dc ma lúc nào củng thấy online tren 4rum

anhquang636

thằng hạnh gà ko gjúp được thì đại ca để e.
Nickname : kuta_taxoa
:_soclose_
Có j thì pm em nha

hai_kool

Mình la Hải nè! Hu hu hu.... mìnhbij mất máy oy mấy hôm nay không online dc cùng anh em chán quá. Mình chơi mylove ne..........:((

duonglepro

Posted via Mobile Devicechơi game hay mà bất mãn nhất là tụi china dog,ăn hiếp tụi này wài,may nhờ thằng Kiến,Quang gà,kool,hao,...cũng khá nhiều anh em giúp mới train đc đến giờ,mà hình như china ko có thằng nào up120,cao nhất 111,

vip_police

các đồng chí ơi! cho mình hỏi cái: mình mới chơi Anfuren cày lên lv cực quá vậy ai bít thì chỉ dùm mình:
- đánh quái mà hok làm quest và ngược lại làm quest mà làm biếng hok di train thì cách nào lên lv nhanh hơn
- dùng điện thoại nào chơi game này mà it lag và giật nhất ,xin cho ý kiến (đã ai chơi trò này trên iphone chưa) cảm nhận ntn
cám ơn các pro
- có người Vn gặp trên game bảo là mua bản full mà cày từ 9h sáng đến 12h trưa (từ lv 1 -> gần 7x) có đúng thế hok.nếu đúng thế thì bảo mình cách chơi với - mình đã mua Game rồi mún cày lên lv cao cao để bem mấy con dog China.cay bọn nó lắm
ai bít thì chỉ mình với nhé !!!! Thank mọ người