• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

chuotvip

Posted via Mobile Device thong bao voi cac ban yeu Anrufen online.Hien nay minh va ban minh da nhan dang ki game voi gia 200k va cac ban co the thanh toan bang the mobiphone va viettel.va cac ban co the tin tuong rang chung toi lam an nghiem chinh.cac ban co the pm Saleman trong game de hoi ve chung toi.va co the lien he truc tiep cho toi vao so may : 0988103333 de hoi chi tiet.
Toi xin dam bao uy tin.vi toi cung dang choi va da rat muon dang ki ban full.va toi hieu cac ban lo lang dieu gj.neu chua dang ki dc.va rat muon dang ki de choi game full thi hay goi cho toi.xin cam on

hj hj.nghe đâu seleman đả bị admin wistone lock acc rùi.đừng tưởng bở,nge hack là thấy k ham rùi,hồi mới chơi thằng hanh cũng bị lock 1 acc.rẻ nhưng mà hên xui,nick có thễ bị lock bất cứ lúc nào,với lại sau này có chuyện gì như mất pass bị del acc cũng k dám pm wistone nhờ giúp đỡ nưả.bọn nước ngoài sợ nhất vn ở điễm này.hack hít tùm lum.

mysuol213

tại ông quang nhìu nik quá nên fai xếp cuối thôi! trách được ai???
Bi giờ cũng chưa bận lắm,tranh thủ đi mine và thường online về đêm.Mong sớm gặp mấy "kon trâu" quên ngủ!b-)

duonglepro

Posted via Mobile Deviceskill 100 của knight theo mình,anh em nên dành điểm nâng max,nó tăng phòng thủ cực kinh,mới nâng 3đ mà phòng thủ tăng hơn 60đ,sẵn bác Hanh cho hỏi luôn skill 118 tăng dram 1 lần bao nhiêu điểm,và đc bao nhiêu giây?

caongan49

Posted via Mobile Deviceskill 100 của knight theo mình,anh em nên dành điểm nâng max,nó tăng phòng thủ cực kinh,mới nâng 3đ mà phòng thủ tăng hơn 60đ,sẵn bác Hanh cho hỏi luôn skill 118 tăng dram 1 lần bao nhiêu điểm,và đc bao nhiêu giây?

fix lỗi knight rùi ah.trước đây chiu 100 k xài đc. Mình vo web đọc rùi,theo fản ánh của những người chơi knight thì knight wá yếu,anrufen đã fix lỗi lúc sáng 9-10h bữa nay rùi ah,lúc sever đóng cửa ah.chưa test thử nhưng k bít như thế nào.mà chiu 118 10giây bạn nhe

caongan49

da fix loi roi ah . sao tui thay knight van yeu qua ah. nhung van thich choi knight .hehe ma dao nay anh em con di kill bon china ko ? ..nhat la duongle !

knight mặc đồ rất là cool.thích mỗi knight điểm đó.hj hj hj.tuy giờ đang chơi win nhưng nếu verson sau fix lỗi knight mạnh hơn thì vẫn chơi knight.

anhquang636

anrufen fix lỗi như l. Làm chju 46 infen0 của wjn mất 40% dame.đang đánh sn0w guard mất 1079 giờ còn 659.trong khi đó dùng sn0wman +40%atk

anhquang636

nhưng dù sao có pet ngon đánh.làm mình chỉ auto pet thuj.
Kn0wlge+atkarua; dame 780. Hjt 350 def 600. Đánh sn0wguard 2 phát la dje.nhưng heath co 1100

ps: Đề nghị bạn dùng cách bỏ dấu thông thường. Tránh viết theo kiểu chat rất khó đọc.

Last edited by a moderator:

duonglepro

Posted via Mobile Deviceđánh china gì đâu,lúc trước bị nó kill như điên,sau này nhờ Kool chỉ mặc thời trang 51 nên tăng kháng,nó đánh phần lớn là miss,nhưng atk yếu đánh nó mất rất ít máu,đánh cũng như ko,nên nhờ ông Quang,Kiến,kool,...ra đánh giúp hoài.Đám china đúng điếm,hèn không thể tả,chỉ toàn đánh lén,đánh hội đồng,nhiều lúc tức muốn đập đt

duonglepro

Posted via Mobile Deviceđánh china gì đâu,lúc trước bị nó kill như điên,sau này nhờ Kool chỉ mặc thời trang 51 nên tăng kháng,nó đánh phần lớn là miss,nhưng atk yếu đánh nó mất rất ít máu,đánh cũng như ko,nên nhờ ông Quang,Kiến,kool,...ra đánh giúp hoài.Đám china đúng điếm,hèn không thể tả,chỉ toàn đánh lén,đánh hội đồng,nhiều lúc tức muốn đập đt,nhưng cũng có nhiều china tốt lắm á,nhất là cô gái trung hoa 3 ô vuông,dễ thương lắm á,hehe

caongan49

đã edit bài xin thông bào với các bạn là mình sẽ ko hướng dẩn cách nâng skill nữa vì mỗi bạn đều có cách nâng skill riêng và anrufen thường xuyên fix lỗi nên ko biết đường đâu mà lần.nói chung có rất nhiu cách theo skill như theo đường skill never die có nghỉa là ko ai giết dc mình mà mính cũng chẳng giết dc ai dùng để đi san đồ hay nhu theo đường skill chiền,skill pk war team...

caongan49

hum wa .war team cả tiếng đồng hồ.mệt nhưng vui thật.jờ vn k sợ ai hết

việt nam giờ chả sợ ai hết Hanh,chuot,mathuat,queenlove,kuta_taxoa,kien rùi các thế hệ sau này sẽ lên như kool,linda,nacly,tieulong...tiếc là ducnava,mylove,nooblewar... vì bận học hay gì đó mà ko online chứ ko việt nam mạnh lắm rùi.hi vọng sẽ có thêm nhiu bạn đăng kí game war team cho vui.cả ngày nay bảo kê cho anh mathuat ỡ troll,vừa lúc nãy lại war với china xong vui thật.win nó 3 lần

hurryghost

Tôi là AsakuraHao, vào năm học mới rùi nghỉ chơi thui mấy bố ơi. Nói thật cách mặc đồ 51 là tui dạy kool đó duongle a :). bye các bác. Không mua game vẫn có thể cày lên 120 dc mỗi tội mất nhiều thời gian.

amen012

mình mới chơi game này đc phết thanks chu thớt phát
nick mình là KingMeele class wizzard ai chơi hảo hữu chỉ dẫn mình nha :)

ht6868

tải game và lập acc ở đâu vậy mấy anh ui? thấy hay quá. y trang võ lầm truyền kỳ ấy. cho em link doen game với . ahf mà N82 có chơi được ko ạh?

BuuPhucCT

Well-Known Member
các bạn lưu ý là khi thảo luận thì nên viết bài tiếng Việt có dấu và tránh viết theo kiểu chat rất khó đọc. những bài vi phạm sẽ xóa không báo trước. Đây là quy định của forums nên anh em nên tuân thủ nhé. cám ơn.

caongan49

đéo hiểu con sharley cày kiểu gì mà 4 ngày nó max.tôi cày bục mặt ra từ ngày hôm qua.tới thời điểm này mới 95.potay luân.
Cho hỏi phát Làm nv đi quest 56 ở đâu vậy nhỉ ai biết chỉ dùm.xin cám ơn.

trong diễn đàn ko chửi tục mod thấy thế nào cũng bị bane nick.chỉ có gà mới ko bít cách 4 ngày up 120 thôi

chuotvip

mấy bửa nay bận quá k online với ae đc.mà nge đâu jữa tháng 9 này update verson mới thì fải