• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anti Gat-phần mềm chống muỗi.

huy_pt

Anti Gat-phần mềm chống muỗi.

Nguyên tắc họat động của anti gat là tạo ra một rung đông âm thanh tần số cao (trong khỏang 5kHz đến 25 kHz)làm cho bọn muỗi khó chịu mà không dám lại gần bạn trong vòng bán kính 1 mét. Một phần mềm khá hữu dụng phải không ?

Download:
http://www.mediafire.com/?ygytydzmu1m

Posted via Mobile Device

nganha_vn2002

đúng là hữu dụng thật để tui thử test cái đã hivoongj nó hoạt động tốt dù sao cũng thanks trước

jimmyvn88

đúng là hữu dụng thật để tui thử test cái đã hivoongj nó hoạt động tốt dù sao cũng thanks trước
Chỉ sợ là pm dụ muỗi thôi Test nhiều pm Đuổi muỗi rồi thấy rằng chức năng duy nhất of nó là làm nhức đầu.Hi

laocai_city

Chỉ sợ là pm dụ muỗi thôi Test nhiều pm Đuổi muỗi rồi thấy rằng chức năng duy nhất of nó là làm nhức đầu.Hi
cái này phát ra dung động liên tục đẻ gần người chắc cũng ảnh hưởng sk:-? mà nghe tiếng kêu pm phát ra cũng nhức đàu phết đấy:D

laocai_city

tui test rùi và kết quả đây BỌN NÓ ĐỐT TUI SƯNG CHÂN híc híc! :(

hic hic bro này ngủ hog mác màn nha:D cẩn thận sốt rét đấy cái này bật lên rùi dung que vụt mỗi nó chạy hết hiệu quả lắm đó=D>

nhoc5800

cái này phải mua lấy chục cái máy :-? để quanh người may ra nó ko vào :)
Lưu ý : nhớ mắc thêm màn >:)

0917515131

1 lần ra công viên ngồi nói chuyện cùng bạn gái, tự tin đem pm đuổi muỗi này ra khoe.... hix. Từ đó cạch đến già^^

MinhThang

Manager
Đây chỉ là 1 ứng dụng vui thôi, bên V3 cũng đã có mấy bản nhưng không tác dụng gì, hình như chỉ muỗi cái nó mới sợ thì phải.

tuyetha

Đây chỉ là 1 ứng dụng vui thôi, bên V3 cũng đã có mấy bản nhưng không tác dụng gì, hình như chỉ muỗi cái nó mới sợ thì phải.
Posted via Mobile Device
Troi thi muỗi cái nó mới chích người chứ anh.muỗi đực thì mời nhiệt tình mấy nó cũng đòi về với vợ,quyết không dùng bữa.pm này dùng để đuỏi muỗi đực thôi.mấy anh cứ thử với muỗi đực mà xem,chưa bật pm nó đã đi lâu rồi

quangdct

Chán wá. Bị đốt xưng cả chân đây.Đúng là mấy bà muỗi góa thèm giai. Keke. Ai có fần mềm khác hiệu wả hơn nhỉ?

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Cái này chỉ là 1phần mềm ứng dụng vui cho Mobile thôi!Cũng tương tự p.mềm Chống trộm ấy!Phần mềm nghe rất là thiết thực song khi thực hành thì chẳng thực tế chút nào!Vì vậy các bạn đừng quan tâm nhiều làm gì!

TruBic

Well-Known Member
Thử dùng mà muỗi vẫn đốt mình :((
Phần mềm này chỉ mang tính chất giải trí nhiều hơn là thực dụng bạn à, chúng ta không nên tin vào nó quá để rồi mang bệnh lúc đó đổ lỗi cho PM đuổi muỗi đấy.

khanhdv

giá như nó hiệu quả thì tốt,mình đang phát điên vì muối,nghe tên Pm hấp dẫn quá tải về dung thử xem sao.kq như thế nào????hồi sau sẽ rõ:-?.Thanks

xuat_vuvan

cái này dùng rồi đảm bảo mưỗi sễ đốt chết những ai dùng phần mềm này