• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anti Gat-phần mềm chống muỗi.

lamtuanvutv

ec ec bác ơi.níu như chỉ có tác dụng trong vòng 1 mét thì lam sao mà đủ cho người lớn ha~.tui cao 1 mét 7 lun. za^y là 70 cm kòn lại của cơ thể tui đành hiến cho muỗi nó xơi tái ah`.cái này mà dùng cho bé em tui chắc có tác dụng đấy.hjhj:(

ariesmarch83

:)) tôi down về sài thử ko thấy muỗi đốt mình nhưng thằng nhỏ nằm cạnh thì bị đốt

jimmyvn88

Nói ko fải đùa. Có lần để test thử hiệu quả của mấy pm đuổi muỗi n, mình bắt 2, 3 con muỗi rùi bỏ vào 1cái chụp bằng linon với cái đt đã kích hoạt pm trong đó. Kết quả là bọn muỗi nhởn nhơ bay lượn, có con thấy đt đẹp còn đậu vào nữa chứ. Bó tay...

chemi1209

Những pm kiểu này ko ăn thua đâu, bên v3 mình cũng test thử nhưng ko thấy có tác dụng gì!

ngochienle

Hjx, mình đã tét thử mấy fần mềm đuổi muỗi rồi, nó tạo ra âm thanh đinh tai nhức óc đến ghê sợ, người còn phải chạy huống chi là muỗi, không biết phần mềm này có như thế không, để mình tét thử cái cho zui, nhưng dù sao cũng cám ơn bạn đã chia sẻ :)
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Để tôi test thử có hiệu quả ko nghe
Phần mềm này chỉ mang tính chất tham khảo và giải trí thôi bạn à. Không có phần mềm nào có thể đuổi muỗi bằng cây vợt bắt muỗi đâu bạn:D

hhkkll

Phần mềm này chỉ mang tính chất tham khảo và giải trí thôi bạn à. Không có phần mềm nào có thể đuổi muỗi bằng cây vợt bắt muỗi đâu bạn:D

Posted via Mobile Device
Đúng ý em.
An toàn là ngủ màn, kèm theo cây vợt muỗi này. Hok lo bị sốt xuất huyết. Máu ít, xuất huyết thì.