• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AntSnes v. 0.71 - Chơi game Snes trên S60v5

TruongHan

Super V.I.P
11.Game Doremon

toanhao4ever

Posted via Mobile Devicekái nì có sài dc cho 5800 hok các bro??? Hum trk mình test thử trò mario cho kon 5800 thỳ thấy hiện ra 'nitendo present' òy chả thấy j nữa!!! Hjx

TruongHan

Super V.I.P
Posted via Mobile Devicekái nì có sài dc cho 5800 hok các bro??? Hum trk mình test thử trò mario cho kon 5800 thỳ thấy hiện ra 'nitendo present' òy chả thấy j nữa!!! Hjx

Test ok trên 5800 mà,bạn cài thử biết liền :)

babychip

Mình cũng không chơi được , load được nhưng chỉ thấy sọc đen với sọc đỏ xuất hiện ngang màn hình

Posted via Mobile Device

titanworm

Mình cũng không chơi được , load được nhưng chỉ thấy sọc đen với sọc đỏ xuất hiện ngang màn hình

Posted via Mobile Device

bạn thử đổi game khác nhé, vì là beta nên k chắc mọi game đều dc . bạn thử cái game cao bồi " wild Gun " lực bản wild gun tiếng anh . mình test game đó rồi . Đồng thời để ram nhiều ma test . nếu k dc là do máy bạn rùi

cachuoik

Các phím không sử dụng được bình thường thì phải,ví dụ ấn lên 1 lần,để nhân vật đứng lại,rồi ấn lên tiếp sẽ không được,mà phải ấn nút khác rồi mới ấn lên.Có ai bị như thế không nhỉ

mrkiban

cho mình hỏi là chép mấy cái file game vo dau de nó có thể load được vay ban,nhìn là ghiền rồi

mrkiban

trời ời đúng là bản beta nên cùi mía quá,bấm ko ăn gì hết,tốc độ xu ly cham,moi bam ti la vang mat tieu

zzvilzz

cho mình hỏi là chép mấy cái file game vo dau de nó có thể load được vay ban,nhìn là ghiền rồi

Chép vào đâu cũng được bạn à, lúc vào chọn Menu > Load ROM > chọn game bạn muốn chơi là được.

TruongHan

Super V.I.P
Các phím không sử dụng được bình thường thì phải,ví dụ ấn lên 1 lần,để nhân vật đứng lại,rồi ấn lên tiếp sẽ không được,mà phải ấn nút khác rồi mới ấn lên.Có ai bị như thế không nhỉ

trời ời đúng là bản beta nên cùi mía quá,bấm ko ăn gì hết,tốc độ xu ly cham,moi bam ti la vang mat tieu

Bản Beta,tác giả còn đang phát triển mà,ai xài N97 chắc xài được bàn phím :).Mình mới up thêm cái bàn phím ảo,test bàn phím ảo xem nhé :)

abc2906

cái này phù hợp với bàn phím cứng hơn, 5k8 bấm phím lúc dc lúc ko,có độ trễ :(