• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

APNdroid - BẬT VÀ TẮT 3G/EDGE/GPRS (UPDATE v3.0.16)

PhamQuang

Manager
APNdroid v2.0r13​

Ứng dụng nhỏ có chức năng bật tắt 3G/EDGE/GPRS.

File cài đặt đưa kèm dưới bài.

http://www.4shared.com/file/53XUCmXa/apndroid_20_r13.html

UPDATE APNdroid v3.0.16

Last edited by a moderator:

lsbtmh

cái này phê quá, cám ơn bác Quang

trời ạ! em send link cho anh sao hok được cám ơn vậy ta??
Thanks bác quang, em mới tìm được sáng nay, chưa test thử, xíu test xong lại thanks tiếp!!!

yeugapnganlanhon

chà,một phần mềm không thể thiếu cho android....trước khi xài pm này,1 ngày mình xạc 1 lần. giờ đỡ hơn,1 ngày xạc 2 lần,xí lộn.....2 ngày xạc 1 lần....hehe.....mang ơn bác quang cả tháng....

yeskia

Moderator
Cứ chơi đính kèm thế này khó down quá....

Link file đính kèm bị hư rồi bạn vì vừa qua 4rum bị hack, BQT phải backup lại và sửa chữa lớn.
Trường hợp ko down được thì bạn PM cho chủ topic nhờ up lại nhé!

badman_87

Member
cái này hay nhưng khi hack root xong chẳng dùng được hjx.mình dùng se neo ai biết chỉ mình nha thanks

yeskia

Moderator
cái này hay nhưng khi hack root xong chẳng dùng được hjx.mình dùng se neo ai biết chỉ mình nha thanks

Cài đặt nó lại lần nữa đi bạn, chạy nó rồi đưa vào danh sách loại trừ khỏi mấy cái ứng dụng kill app. Khởi động máy lại là xài được!
Thử xem nhé!

yeskia

Moderator
UPDATE APNdroid 3.0.14

Có gì mới:

• Hỗ trợ Galaxy Nexus và Android 4.0 ICS
  • Hỗ trợ CDMA (Android 2.3+)
  • Sửa lỗi tương thích với quyền Root
  • Cho phép loại bỏ không sử dụng READ_PHONE_STATE từ thử nghiệm Beta
  • Sửa lỗi tương thích API