• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

APNdroid - BẬT VÀ TẮT 3G/EDGE/GPRS (UPDATE v3.0.16)

cuulonggiang

cho mình hỏi có phần mềm nào tương tự nhưng bật và tắt được cả chế độ máy bay không (có thể 2 nút kết hợp cúng tốt) ai có cho minh xin nhé..thank

yeskia

Moderator

thanhvvd

Sao các bác cứ khen nó hoài.Em tắt đi mà vẫn vào 3G ầm ầm nè.các bác xem giúp

yeskia

Moderator
Sao các bác cứ khen nó hoài.Em tắt đi mà vẫn vào 3G ầm ầm nè.các bác xem giúp

Thứ nhất, nếu chưa sử dụng được, bạn hãy gỡ bỏ nó, khởi động máy lại và cài đặt lại. Khởi dộng máy lại lần nữa rồi chạy ứng dụng.
Thứ hai, đưa ứng dụng vào danh sách loại trừ khả năng buộc đóng của các phần mềm có tính năng kill app.
Thứ ba, nếu vẫn không sử dụng được là do máy của bạn quá đặc biệt nên không tương thích.

mtrungctu

Có phần mềm nào có thể chuyển đổi qua lại giữa 2G-3G không ạ? Mỗi khi muốn chuyển phải bấm *#*#4636...,

Em dùng Atrix, chưa biết xài cái nào được...

aladin_co

Em dùng Galaxy S phiên bản Vibrant của T-mobile, sau khi bật 3g lên rồi tắt đi muốn bật lại thì phải reboot lại máy, bác nào có cách nào ko cần reboot lại máy vẫn bật được 3g không ạ, thanks các bác!