• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

App Off, ứng dụng bảo mật tối ưu

phuonxinh

*App Off, ứng dụng bảo mật tối ưu.

với App Off bạn có thế làm ấn một, hai hoặc tất cả các ứng dụng, game với chỉ một cú ":-??:-??" . Một ứng dụng hay đối với những ai có máy là của "chùa"

App Off:
http://www.mediafire.com/download.php?immqimvkdvn

Chỉnh sửa cuối:

tuyetha

program for enabling or disabling a program(icon) on menu

Bạn giỏi thật ! Biết cả tiếng việt? Pm này hay đấy nhỉ ?Có thể hướng đẫn chi tiết hơn cho mình được không ? Cảm ơn nhiều !
P/S:Bạn nhận đc tin nhắn của mình chưa bạn !

Posted via Mobile Device

sabrierkin

Bạn giỏi thật ! Biết cả tiếng việt? Pm này hay đấy nhỉ ?Có thể hướng đẫn chi tiết hơn cho mình được không ? Cảm ơn nhiều !
P/S:Bạn nhận đc tin nhắn của mình chưa bạn !

Posted via Mobile Device

i'm using google translate:)) if i understand, i post a reply.

tuyetha

i'm using google translate:)) if i understand, i post a reply.

Vậy thì bạn dịch với google,rồi sao chép và post bài bằng tiếng việt đi.Có thể nhiều bạn sẽ không hiểu được bạn nói gì đâu!
Đây không phải là ứng dụng bạn đưa lên,nhưng bạn đã lên "google dịch" câu hỏi và trả lời,rất cảm ơn bạn!
P/S:Tôi chờ tin nhắn của bạn

Posted via Mobile Device

hihoha

Well-Known Member
program for enabling or disabling a program(icon) on menu.

if sign is '-' : program enable
if sign is '+' : program disable

Đây có lẽ là pm giúp ẩn icon kiểu như pm HideIcons của v3 thì phải:-?
Hay quá mình cũng đang cần tìm một cái như vậy >:)

vokhanhyen

Đây có lẽ là pm giúp ẩn icon kiểu như pm HideIcons của v3 thì phải:-?
Hay quá mình cũng đang cần tìm một cái như vậy >:)

Về bản chất ! đây không phải là ẩn icons ! chỉ đơn giản là tạo 1 folder khác với folder của 1 ứng dụng trong hệ thống.từ đó ứng dụng tự nhiên biến mất !!!
Đây là PM có thể coi là PM thay thế cho ADL mà dòng V1 khồng sử dụng đc !!!
:))

hihoha

Well-Known Member
Về bản chất ! đây không phải là ẩn icons ! chỉ đơn giản là tạo 1 folder khác với folder của 1 ứng dụng trong hệ thống.từ đó ứng dụng tự nhiên biến mất !!!
Đây là PM có thể coi là PM thay thế cho ADL mà dòng V1 khồng sử dụng đc !!!
:))

Đại khái là vậy mà anh:D
Chưa dùng lần nào+mục đích chính kiếm cái ẩn icon >:)

Kojiro

Super V.I.P
Góp ý nhỏ: Việt hóa nên đảm bảo ngữ pháp tiếng Việt bạn à, nhìn vào toàn thấy không ghi hoa đầu dòng, cũng không đẹp cho lắm.

sabrierkin

if sign = "+": appoff program append "_off" word to applications installing folder name
example: program > bar and sign is + >>>> app path e:\system\apps\bar_off
system can not see .app file in this folder and program is hide(and not work)

if sign = "-": appoff program delete "_off" word from applications installing folder name
example: program > bar and sign is - >>>> app path e:\system\apps\bar
system can see .app file in this folder and program is unhide(and work)

can i explanation?

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Làm ơn viết bài và gửi bài bằng Tiếng Việt cho với!Đây là diễn đàn PDAViet chứ ko phải PDAEnglish đâu!Gửi bài kiểu này ai mà đọc đc hả trời???

phuonxinh

Bạn hướng dẫn như vậy mình không hiểu?

các bạn chỉ việc mở ừng dụng-App Off lên và di chuyển thanh công cụ đến ứng dụng muôn ắẩn và kích ok -dấu "-" biến thành dấu "+" khi dó tên foder của ứn dụng đó bi đổi >> icon sẽ bi ẩn . Muốn nó hiện trở lại thì lại vào app off và làm nguơc lai

Posted via Mobile Device

chungtom123

Posted via Mobile Device Làm ơn viết bài và gửi bài bằng Tiếng Việt cho với!Đây là diễn đàn PDAViet chứ ko phải PDAEnglish đâu!Gửi bài kiểu này ai mà đọc đc hả trời???

đây là thời đại tên lửa mà anh nói thế thì người nước ngoài ai vào. tiếng anh là ngôn ngữ giao tiếp thông dụng và dễ hiểu nhất. nhưng tiếng việt đâu phải người nước ngoài nào cũng biết. nhất là nếu dùng google translate mà tiếng việt sang anh nhiều khi rất vớ vẩn. anh ko nên nói như thế:(

Thich_Mobile

đây là thời đại tên lửa mà anh nói thế thì người nước ngoài ai vào. tiếng anh là ngôn ngữ giao tiếp thông dụng và dễ hiểu nhất. nhưng tiếng việt đâu phải người nước ngoài nào cũng biết. nhất là nếu dùng google translate mà tiếng việt sang anh nhiều khi rất vớ vẩn. anh ko nên nói như thế:(

Chuẩn và cực kỳ hoàn chỉnh,bồ nói rất chí lí=D>
Ông saodoingoi142 này có tư tưởng phong kiến quá .Hiếm khi diễn đàn có người nước ngoài tham ra đã không cổ xúy thì thôi lại còn...:(
Nhất là đây lại là 1 pro.Như cái smartbar đó,ai yêu cầu sửa này sửa nọ là bác sabrierkin giúp ngay rất nhiệt tình;;)
Mọi người nên ủng hộ:)

vjpcoj

Member
sao em dấu tất cả rồi cho hiện trở lại thì nó không trở lại folder trươc nũa