• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[App Store] - GAme iBowl - Chơi Bowling

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
GAme iBowl - Chơi Bowling

iBowl bowling là một trò chơi Bowling miễn phí dành cho iPhone đã có trên App Store. SAu khi bạn vào Menu của game . Bạn có thể có các lựa chọn sau :

* Start a Game - Bắt đầu chơi
* View you highscores - Bạn có thể xem highscores của bạn
* View the instructions - Hiển thị các hướng dẫn .
* Challenge a friend - Gửi email cho bạn bè của bạn để họ có thể thử và đánh bại highscore của bạn.
* Options - Bật tắt âm thanh .

Link App Store : http://phobos.apple.com/WebObjects/MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=292182654&mt=8

huyenmy

Hic hic tôi cài roài dưng chạ chơi đc trên Ip pác ợ. Hình cũng ra như của pác nhưng hok có chạu đc ah. hu hu pác chỉ dùm tôi với. Thanks nhìu nhìu

NguyenHuuTrong

Hic hic tôi cài roài dưng chạ chơi đc trên Ip pác ợ. Hình cũng ra như của pác nhưng hok có chạu đc ah. hu hu pác chỉ dùm tôi với. Thanks nhìu nhìu

Bác nói gì em hem hĩu lấy đâu giúp dc ! :D

huyenmy

Bác nói gì em hem hĩu lấy đâu giúp dc ! :D

Hic hic. Thanks pác trước đã :D
Thế này nhá tôi cài em nó lên có icon roài. Dưng khi vào chơi bấm start game nó hiện lên em BOWL ở giữa màn hình và quả bóng thì chỉ có thể dịch chuyển sang 2 bên thoai. còn chơi thì chỉ trong suy nghĩ8-|.
Hay tôi còn cài thiếu cái giề nữa hả pác. Làm ơn chỉ giúp hơ hơ.

con_meo_bo_teo

Trời !dễ ẹt à.các bác nhấn vào cái nút đỏ ở giữa rồi giữ nguyên như thế đẩy cái máy về phía trước rồi thả ra(thả cái nút đó chứ ko phải cái máy à nhen:p)còn cái bi cứ chỉnh qua lại là được.:D.thanks cho em cái nhen!