• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Appendences v1.13-Gỡ bỏ ứng dụng và một số chức năng khác

nguoiqualoicu

Với ứng dụng này cho phép bạn gỡ bỏ ứng dụng đã cài đặt một cách nhanh chóng và hiệu quả. Ngoài ra còn có thể gửi các ứng dụng đã cài qua bluetooth đến 1 máy S60 khác, Quản lý và đóng các chương trình chạy ẩn.
Ở phiên bản này có thêm chức năng Format điện thoại rất hay, giúp cho bạn có thể dọn dẹp đc rác trên Điện thoại của mình nhưng vẫn giữ lại các ứng dụng đã cài trên máy cũng như các thiết đặt của máy(SMS, cấu hình GPRS.v.v). Khám phá thêm nhé, ứng dụng này khá hữu dụng , ra lâu rồi mà kô thấy ai xử lý nó, đợt này rảnh nên "làm thịt" cho ae "thực" cho vui :D.

TruBic

Well-Known Member
Nếu VKY không nhần thì PM này đã có trên diễn đàn từ bài post của anh8
Ko sao đâu Vokhanhyen. 1 pm ko ai cấm nhiều người vh cả, cứ để cho anh em có thêm lưạ chọn nè.

nguoiqualoicu

Nếu VKY không nhần thì PM này đã có trên diễn đàn từ bài post của anh8

Đúng là anh8 đã post, nhưng đó là phiên bản 1.11, còn đây là bản 1.13, ở phiên bản này thì các chức năng hoàn thiện hơn và có thêm phần Format điện thoại giúp xóa toàn bộ các rác thải trong bộ nhớ máy mà kô phải tiến hành cài đặt lại các CT cũng như cái thiết đặt trong máy.

NGUYENTRANDUNG

Đây là phiên bản mới nhất update ngày hôm nay đấy các bạn à. Cũng là pm mình lượt bỏ khi việt hoá, sysconveter, pysaka và nhiều ứng dụng khác. Một mình không thể việt hoá hết nổi ứng dụng quá nhiều. Rất may bây giờ đã có pro nguoiqualoi cũ rồi, các bạn sẽ có được đầy đủ ứng dụng hay. Rất cám ơn bạn đã chia sẻ cùng anh em. Python quá tuyệt vời:D

nguoiqualoicu

Đây là phiên bản mới nhất update ngày hôm nay đấy các bạn à. Cũng là pm mình lượt bỏ khi việt hoá, sysconveter, pysaka và nhiều ứng dụng khác. Một mình không thể việt hoá hết nổi ứng dụng quá nhiều. Rất may bây giờ đã có pro nguoiqualoi cũ rồi, các bạn sẽ có được đầy đủ ứng dụng hay. Rất cám ơn bạn đã chia sẻ cùng anh em. Python quá tuyệt vời:D

Không đúng đâu, cái này có bản tiếng Nga vào ngày 14-8 rồi, còn bản Update ngày hôm nay bên Zntx chẳng qua là do một member Trung Quốc mới dịch và đưa lên đấy thôi :D.

NGUYENTRANDUNG

Không đúng đâu, cái này có bản tiếng Nga vào ngày 14-8 rồi, còn bản Update ngày hôm nay bên Zntx chẳng qua là do một member Trung Quốc mới dịch và đưa lên đấy thôi :D.

Ặc. Nó xuất hiện bên symbianz của bọn Nga đấy chứ. Cứ tưởng vừa update. Zntx nó cũng chôm từ Dimonvideo hay symbianz và 1số trang khác thôi:D

vokhanhyen

ạc ! anh nguoiqualoicu giờ pro rồi nghen !!! biết lục sục bên RUSSIAN cơ à !!! giờ không lục sục của người tàu nữa hả !! ha ha !!1 trước VKY hay vô RUSSIAN lắm đó !!!ở đó phát triển python mạnh lắm !!!:))

Dùng từ ngữ cho lịch sự chút nha bạn!!

Last edited by a moderator:

nguoiqualoicu

ạc ! anh nguoiqualoicu giờ pro rồi nghen !!! biết lục sục bên RUSSIAN cơ à !!! giờ không lục sục của bon tàu chó nữa hả !! ha ha !!1 trước VKY hay vô RUSSIAN lắm đó !!!ở đó phát triển python mạnh lắm !!!:))

Hehe, phải xuất ngoại thôi em à, mà công nhận một vài trang Russia mỗi lần đăng nhập vào thì cực kỳ khó chịu, đã thế 4rum lại chẳng đc sắp xếp bố cục gọn gàng như các 4rum của VN đâu, quá nản :D:D

thuglife18

Well-Known Member
cho em hỏi tí...khi 4mat thẻ em cài cái nì vào...thì nhấp vào icon em chọn start nó uot ra...vào lại cũng bị kick ra...vào nữa thì lại đc...chọn gỡ bõ pm thì nó báo lỗi gì của ứng dụng là sao thế