• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Applanet 2.9 Ứng dụng Chợ Đen Cực Hot và Nóng đã quay trở lại (Cập nhật v2.9.0.3)

venusian

Moderator
Toppic cũ đã có ở đây. Nhưng cái này Hot quá nên mình lập luôn một Toppic mới \-/

Applanet 2.9 Đã trở lại

Yêu cầu: Android 1.6 trở lên.
Tổng quan: Ứng dụng chợ đen Down tất cả ứng dụng đều miễn phí :)).

Chú ý:
  • Applanet vẫn đang trong giai đoạn tiếp tục sửa chữa. Vì thế sẽ có lúc nó không hoạt động. Các bạn hãy bình tĩnh, chờ thử lại sau.
  • Nếu bạn truy cập vào Applanet mà ko thấy bất kì ứng dụng nào hãy thử làm như sau: Settings >Application >Manage >Applanet >Clear Cache.

Chỉnh sửa cuối:

bin_bull

Bạn ơi mình giải nén nó ra như vầy làm sao cài đc hả bạn ? Thanks all...
8926c635ade7e7261e00d6f071c382a8_38358883.noname.bmp

venusian

Moderator
Bạn ơi mình giải nén nó ra như vầy làm sao cài đc hả bạn ? Thanks all...

Hi!
Sao lại giải nén ra hả bạn. Ứng dụng mình đưa lên có định dạng là .apk Bạn chỉ việc chép vào thẻ nhớ và vào trình quản lý file để cài đặt thôi.

bin_bull

Settings >Application >Manage >Applanet >Clear Cache.
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Đã làm như trên nhưng vẩn kg thấy hiện 1 apps nào hết hic hic...có ai giúp mình với . Thanks all

venusian

Moderator
Settings >Application >Manage >Applanet >Clear Cache.
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Đã làm như trên nhưng vẩn kg thấy hiện 1 apps nào hết hic hic...có ai giúp mình với . Thanks all

Thế chắc là nó đang nghỉ trưa rồi =)).
Bạn thử thử lại vào lúc khác nhé

venusian

Moderator
Cập nhật Applanet v2.9.0.2

Có gì mới.
  • Hoạt động trên máy chủ mới.

LINK:
Cập nhật bài đầu.​

nomobile

chợ thì đã bày bán, nhưng mua hàng thì hông dễ tí nào. :( load hổm rài chỉ dc một cái Advanced ták killer pro mấy cái khác chạy chỉ dc vài chục % rùi là die. mà 1% thì chạy gần cả phút :(