• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Applanet đã mở cửa trở lại 20-1-11

twantoan

update thoải mái rồi.bây giờ chiến thôi.mà nó update liên tục.anh em muốn giữ thì ngày nào cũng phải vào để biết đường update

bonmat8888

cài bản mới nhất rồi nhưng chả thấy hoạt động, cứ như chợ đen đóng cửa rồi đó. Search gì cũng không thấy. Chán!

namy2k

cài bản mới nhất rồi nhưng chả thấy hoạt động, cứ như chợ đen đóng cửa rồi đó. Search gì cũng không thấy. Chán!
thằng này phải vào thường xuyên, khi nào thấy nó chạy dc thì lo mà down xong backup lại để dành, chứ chả biết lúc nào down dc đâu.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chợ này muốn mở lúc nào thì mở, đóng lúc nào thì đóng, đồ chùa nên phải chấp nhận thôi. Được lúc nào hay lúc đó. Nguyên ngày nay nó chết ngắc rồi

langthang262

Chợ này muốn mở lúc nào thì mở, đóng lúc nào thì đóng, đồ chùa nên phải chấp nhận thôi. Được lúc nào hay lúc đó. Nguyên ngày nay nó chết ngắc rồi

Cái này download 1 lần xong thì tất cả các ứng dụng đã download về nó nằm ở thư mục Applanet trên thẻ nhớ.
Chợ mà chết thì vào thẳng thư mục đó cài lại.
Lúc nào chợ sống thì download thật nhiều vào mà để dành là yên tâm mà.

monky113

mấy bác cho em xin mấy cái trang wep để down game với app của androi 2.2 ..... xin cảm ơn mấy bác .....