• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Army Uniform II S60V5 by Dragon459

Dragon459

Manager

Còn ngày nghỉ cuối nên tiếp tục làm và gửi tới mọi người 1 theme nữa đây.
Theme này mang phong cách quân đội :ar! Các bạn nào đang trong quân ngũ xài thì tông xuyệt tông nhé \-/
Bản Army Uniform I với widget trong suốt hoàn toàn thì m giữ lại xài. còn bản Army Uniform II thì widget không trong suốt để ae đổi gió sau khi đã chán xài trong suốt rồi
Theme sử dụng toàn bộ là định dạng svgb
Kể cả ảnh nền mình cũng vẽ bằng AI để xuất ra định dạng svgb thay vì dạng bmp nặng trịch để đảm bảo độ mượt của theme khi sử dụng

99442399cf070f108a1d6c42497da29c_48740622.armyuniformiibydragon459.jpg

Link download

Chỉnh sửa cuối:

kaise

oầy. Like mạnh cái theme này \-/. em có mấy thằng bạn trong quân ngũ. Tẹo gửi cho bọn nó xài ké. K trong quân ngũ nhìn còn thích huống chi bọn nó. :))

Dragon459

Manager
Spam cái:
Chủ đề đẹp nhưng tiếc không có Nokia dùng :D

anh cứ chờ em thêm 1 thời gian nữa. lúc nào e " tu luyên " xong " bí kíp android " sẽ sang " đoàn tụ " cùng các anh bên đó. :ar!

Radium

Moderator
theme quá đẹp thích hợp cho những ngày lễ như thế này. :D e vẫn đang mê mẩn cái ics của a \-/ mai mốt a qua android rồi thì box theme sym buồn lắm ah :(

Dragon459

Manager
theme quá đẹp thích hợp cho những ngày lễ như thế này. :D e vẫn đang mê mẩn cái ics của a \-/ mai mốt a qua android rồi thì box theme sym buồn lắm ah :(

đổi gió đi e. mỗi ngày 1 theme cho nó mới. :D
cfw thì cả tháng hay vài tháng mới đổi. còn theme thì cứ thay suốt ngày cho nó đỡ chán

chjckenboy_18

đổi gió đi e. mỗi ngày 1 theme cho nó mới. :D
cfw thì cả tháng hay vài tháng mới đổi. còn theme thì cứ thay suốt ngày cho nó đỡ chán

anh rồng ơi! a còn link của cái uniform 1 k anh? :D theme này đẹp để em về cook vào rom xài chơi :))

Dragon459

Manager
anh rồng ơi! a còn link của cái uniform 1 k anh? :D theme này đẹp để em về cook vào rom xài chơi :))
bản I và II k có gì khác nhau ngoài widget trong suốt và không trong suốt.
chỉ cần sửa cái widget backround ở bản II này thành trong suốt là được bản I thôi. :-?
vì m làm dạng 1 mảnh nên chỉ cần thay đúng 1 entry là được. \-/ quá đơn giản nên ....Tự làm nhé :ar!

venusian

Moderator
anh cứ chờ em thêm 1 thời gian nữa. lúc nào e " tu luyên " xong " bí kíp android " sẽ sang " đoàn tụ " cùng các anh bên đó. :ar!

Android hình như khó nuốt hơn Symbian thì phải. Vì mấy cái chủ đề của nó up là chỉnh sửa file hệ thống. Mà lỗi phát là nó không boot đc. Mà không boot đc là phải up lại Rom :))

Dragon459

Manager
Android hình như khó nuốt hơn Symbian thì phải. Vì mấy cái chủ đề của nó up là chỉnh sửa file hệ thống. Mà lỗi phát là nó không boot đc. Mà không boot đc là phải up lại Rom :))

Symbian thì cũng có chủ đề mà cài vào là bị chết máy luôn . :)). Nhưng ít gặp lắm anh ạ. ;;)

Dragon459

Manager
Theme này mà tug hàng vào ngày 22/12 còn hót & hít hơn=))

Lại spam rồi:))

Có ý tưởng + có thời gian thì nên làm ngay và dùng ngay cho nóng bác ạ.
Thiên thời địa lợi là yếu tố cần nhưng nhanh lại là yếu tổ đủ. =))

duylinh27884

Moderator
Có ý tưởng + có thời gian thì nên làm ngay và dùng ngay cho nóng bác ạ.
Thiên thời địa lợi là yếu tố cần nhưng nhanh lại là yếu tổ đủ. =))

Bác tranh thủ vậy cũng phải vì bác chỉ “quậy” đc mấy ngày nghỉ lễ hoi mà=))

Dragon459

Manager
Bác tranh thủ vậy cũng phải vì bác chỉ “quậy” đc mấy ngày nghỉ lễ hoi mà=))
Mà bác cũng xuất "hàng" đi thôi chứ. hay bác nhường e mấy hôm nay vậy =)). Bác k xuất là tẹo em xuất cái nữa đấy :ar!

duylinh27884

Moderator
Mà bác cũng xuất "hàng" đi thôi chứ. hay bác nhường e mấy hôm nay vậy =)). Bác k xuất là tẹo em xuất cái nữa đấy :ar!

Bác cứ “xuất” hết đi cho nhẹ bụng=)) “tự xxướng” lâu quá ko tốt đâu=))=))=)) để tí post cái theme châm cứu hôm qua:D tại thấy mấy hôm nay bác nghỉ lễ để bác post mìh cỗ vũ,chứ hè nhau post hết cùg lúc với bác mấy hôm sau bác làm rồi mìh cũg ko còn theme post lúc đó ko khí lại chùg xuốg,ae thay phiên lai rai để giữ lửa chớ;;)

MinhThang

Manager

Cơ bản là có chịu hối lộ để được cắt hộ khẩu không đó chứ? :))